Announcement

Collapse
No announcement yet.

hd 3850 กับ จอ crt เก่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hd 3850 กับ จอ crt เก่าๆ

มันปรับ refresh rate ได้แค่ 60 hz เองหรอครับ คือแบบว่า ปรับ ได้ แต่ภาพก็เหมือนเดิม มันกระพริบๆ ไม่สบายตาอะครับ

ก่อนหน้านี้ใช้ onboard ยังปรับ 85 hz ได้ภาพเนียนๆ ทำไงดีอะครับ

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA ใหม่ดูนะ

Comment

อัพเป็นตัวล่าสุดแล้วครับ ยังเป็นอยู่

Comment

Originally posted by Haruto View Post
        อัพเป็นตัวล่าสุดแล้วครับ ยังเป็นอยู่
        ย้อยตัวเก่าๆ กว่าดูครับ
        ผมก็ยังปรับได้หลายค่า นะ
        ใช้ LG 17" CRT เหมือนกัน

Comment

Working...
        X