Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่รับซื้อการ์ดจอทีครับ อยากขายๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่รับซื้อการ์ดจอทีครับ อยากขายๆ

ช่วยแนะนำร้านที่รับซื้อการ์ดจอทีครับ เอาที่ให้ราคาดีดีหน่อยอ่ะครับ

ไม่ขายในบอร์ดนี้เองละครับ เพราะไปขายที่ร้านเขาต้องกดราคาอยู่แล้ว เพราะต้องเอากำไร
    อย่างถ้าการ์ดมือสองมันขายประมาณ 3 พันทางร้านน่าจะรับซื้อ 2 พันต้นๆ
    แต่ถ้าขายกันเองอาจจะได้ใกล้ๆ 3 พันครับ

Comment

ขายในเวบนี้ได้ราคาดีกว่าในร้านมากๆครับ ครึ่งๆได้

Comment

ลองไปขายในเวปนี้ดูก่อนคับ เผื่อจะถูกใจ

Comment

ลองขายในนี้ดี สุดท่าน ถ้าขายไม่ออก ก็ไปแถวพันทิพ ชั้น3-4 ข้างหลัง น่ะ แต่ต้องทำใจหน่อยเกี่ยวก่ะ การถูกกดราคาน่ะท่าน^^

Comment

ขายในนี้ดีกว่าครับ โดนกดเหมือนกัน แต่ก็ยังไม่เท่ากับที่ร้านหรอก

Comment

ร้านที่ว่ามันไม่มีในโลกครับ (โดนกดกระจาย)

Comment

จะขายการ์ด galaxy 8800 gts g80 320 Mb อ่ครับ ใช้มา 8 เดือน จาให้ราคากันเท่าไหร่บ้างคับ ถ้าราคาถูกใจ ผมขายเรยครับ สภาพดี ขายได้จาได้เอาตังค์ไปทำอย่างอื่น...-*-

Comment

ลองไปโพสในบอร์ด IT market ดูสิครับ
                  นี่มันบอร์ดเกี่ยวกับการ์ดจอ

Comment

แนะนำ 7000 ครับ ราคากลางๆ หรือลองดุราคาจาก price reference

Comment

ขอบคุณคับ จาลองไปโพสดู

Comment

Working...
                      X