Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหวต need for speed ภาคไหนภาพสวยที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหวต need for speed ภาคไหนภาพสวยที่สุด

เอาภาพนะครับ

ภาคไหนสวยสุด

most wanted

Comment

Prostreet ครับ

Comment

มันก็คงต้องเป็น Prostreet อยู่เเล้วล่ะครับ (ไหงได้ออกมาล่าสุดนี่นา)

เเต่ถ้าถามผมว่า ภาคไหนออกมาเเล้วภาพสวยที่สุดในยุคนั้นขอตอบ Most Wanted ล่ะครับ เพราะตอนผมเล่นครั้งเเรกรู้สึกได้เลยครับ ภาพได้พัฒนาขึ้นจากภาค Underground 2 เป็นอย่างมาก เเสงเงาทำได้ดีมากเลยทีเดียวครับ

ซึ่งภาค Prostreet นั้นภาพสวยกว่า Most Wanted ก็จริง ซึ่งก็เป็นเพราะออกมาทีหลัง เเต่ถ้าเทียบกับค่ายเกมอื่นๆที่ออกเกมรถเเข่งเเนวนี้ออกมาถือว่าภาพไม่ได้สวยเลิศเลออะไรเป็นพิเศษครับ

ฉะนั้นถ้าถามผมว่า ภาคไหนภาพสวยที่สุดผมขอตอบเป็น "Prostreet" เเต่ถ้าหากถามว่าภาคไหนภาคดูสวยสมกับยุคที่เกมออกมามากที่สุดขอยกให้ "Most Wanted" ครับ

Comment

most wanted สวยและมีคุณภาพ

Comment

คาบอนครับ....ผมชอบมืดๆและชีวิตยามราตรี

Most สว่างไปขับชนข้างทางตลอด

Comment

NFS Porscheครับ คงความเป็นเอกลักษณ์ของNFSได้มากที่สุด แถมยังขับไม่ต้องเครียดแล้ววิวยังสวยอีก อีกอย่างคือไม่มีHDRหรือBloomให้แสงแยงตาเล่น

Comment

most wanted ครับผมว่าภาคนี้หนุกสุดแล้ว

Comment

สวยสุด Most Wanted เนื้อเรื่องดี ปรับแต่งรถระหว่างแข่งอยู่ได้

Comment

Most wanted เสถียรสุด ไม่ค่อยมีบัค เจ๋งสุด
                    Carbon เริ่มมีบัคเล็กๆน้อยๆ เช่นบัคAutosclupt
                    Prostreet ภาพสวยดี ยังมีบัคอยู่ เช่นบัคท่อไอเสียรถบางคัน-กระจังเป็นลายยืดๆ แต่ไม่ชอบตรงไม่มีFree run - -

Comment

Most Wanted อีกเสียงค๊าบ...... (ยังเล่นไม่จบเลย)

Comment

Most Wanted ครับ เล่นมันส์สุด Carbon มันยังไงไม่รู้เหมือนมีคอมช่วยขับ ProStreet ก็ขับยากเหลือเกิน แข่งแต่อยู่ในสนาม

Comment

ผมก็ชอบ most wanted มากที่สุดเช่นกันครับ

Comment

most wanted คับ ภาพสวย บรรยากาศดี เนื้อหาเป็นเรื่องเป็นราวหน่อย

Comment

Pro Street + Carbon ครับ

Comment

Working...
                              X