Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองแล้วครับ SE-200PCI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองแล้วครับ SE-200PCI

เพิ่งขาย x-fi music ไปแล้วก็ไปซื้อ SE-200PCI จาก ญี่ปุ่นมาครับ แหะๆ : P
    เท่าที่ลองฟังเพลง ลำโพงเดิม คือ crevtive inspire5.1 5200 ครับ
    เสียงหวานขึ้นอ่ะ ใสขึ้น ในความรู้สึกเลยครับ แต่เบสหายไปเยอะเลย
    กำลังหา driver เจ๋งๆมาใส่ต่ออ่ะครับ : ) ลูกเล่นมันน้อยกว่าของ x-fi พอสมควรเลย
    แต่เสียงเดิมๆก็เจ๋ง อ่ะ เหมาะสำหรับฟังเพลงสบายๆแบบผมเลย
    ต่อไปคงต้องหาซื้อลำโพงดีๆต่อ อิอิ : P

Originally posted by chinchin View Post
    เพิ่งขาย x-fi music ไปแล้วก็ไปซื้อ SE-200PCI จาก ญี่ปุ่นมาครับ แหะๆ : P
    เท่าที่ลองฟังเพลง ลำโพงเดิม คือ crevtive inspire5.1 5200 ครับ
    เสียงหวานขึ้นอ่ะ ใสขึ้น ในความรู้สึกเลยครับ แต่เบสหายไปเยอะเลย
    กำลังหา driver เจ๋งๆมาใส่ต่ออ่ะครับ : ) ลูกเล่นมันน้อยกว่าของ x-fi พอสมควรเลย
    แต่เสียงเดิมๆก็เจ๋ง อ่ะ เหมาะสำหรับฟังเพลงสบายๆแบบผมเลย
    ต่อไปคงต้องหาซื้อลำโพงดีๆต่อ อิอิ : P
    อิอิ ใช้ลำโพง เหมือนผมเมื่อก่อนเลย ตอนนี้ปล่อยไปแล้ว นำ X3 มาประจำการแทน +X-Fi Musicจากพี่ Bigtees เสียงนี้แจ่มคับผม

ปล.ความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกานคับผม^^

Comment

ซื้อมาเท่าไร่เหรอ ครับ

Comment

อิจฉาจังเลยแต่ละคนกระเป๋าหนักๆกันทั้งนั้นอ่ะ ผมยังใช้ลำโพงคู่ละ 120 บาทอยู่เลยอ่ะ

Comment

Originally posted by tar View Post
          อิจฉาจังเลยแต่ละคนกระเป๋าหนักๆกันทั้งนั้นอ่ะ ผมยังใช้ลำโพงคู่ละ 120 บาทอยู่เลยอ่ะ
          ???

Comment

Originally posted by natchan View Post
            ???
            ??? x2

Comment

Originally posted by tar View Post

5021 - -*

Comment

ง่ะ -_-" หาเงิน ซื้อลำโพงดีๆก่อนดีกว่าอิอิ : ) มีใครแนะนำอะไรไหมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                  ??? x2
                  ??? x4

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    ??? x4
                    ผมไม่งง ดีก่า เปลี่ยนเป็น สาธุ สาธุ สาธู้้้ๆๆๆๆๆ คริ คริ ^^

Comment

อืม... อยากลองมั่งจัง ผมไม่ชอบเสียงตึ้บๆรายละเอียดน้อยอยู่แล้ว ถ้าได้ฟังตัวนี้น่าจะถูกใจผมครับ

----------------------------

ส่วน 120 บาทนี่ น่าจะ Stereno ครับ ไม่เห็นเป็นไรเลย ผมว่าเสียงดีนา...ถ้าเทียบกับราคาของมัน ผมก็ชอบนะ Stereno

ฟังเพลินๆดีเลยครับ แก้ขัดไปก่อนเอาไว้มีตังค์ค่อยซื้อรุ่นที่ดีกว่านี้ก็ได้ เนอะ ^ ^
                      Last edited by oddy; 2 Jan 2008, 09:53:33.

Comment

Working...
                      X