Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bios Spark2006Pro Etreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bios Spark2006Pro Etreme

ท่านใดมี Biosเดิมๆของ Spark2006Pro Xtreme 256 MB ขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดัน!!!

Comment

หา? - - Bios Spark2006Pro Xtreme 256 MB ไม่ใช่Driverหรอคับ ? -*- งง

Comment

bios ครับผม คือว่าผม fashbios จาก 2006 Pro ไปเป็น 2006 XT แล้วลืมเซฟ bios ตัวเดิมไว้ จึงอยากหา bios ตัวเดิมเก็บไว้เผื่อมีปัญหาจะได้ fashbios กลับไปเป็นตัวเดิม (ตอนนี้ใช้งานได้ดียังไม่พบปัญหาอะไร) ถ้าท่านใดมีรบกวนด้วยครับ

Comment

Bios 2 ตัวนี้ Pro กับ XT แตกต่างกันแค่ ความเร็วใช่มั้ยครับ

ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็ เอาไบออสที่มีอยู่ตอนนี้(XT) มาแก้ความเร็วเอาเองก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณท่านGearheadที่ช่วยตอบครับ รอความเห็นท่านต่อไปครับ

Comment

Working...
            X