Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี SV Team Fortress 2 แนะนำมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี SV Team Fortress 2 แนะนำมั่งครับ

กว่าจะเข้าเล่นเกมนี้ได้ใช้เวลา 2 วันกว่าๆ -*- เพราะเน็ตที่ต่อเข้ากับ Steam มันแค่ 5.0kb/s และโทรไปที่บริษัท AS ผู้ที่เป็นแค่บริษัทนำเข้าไม่สามารถช่วยอะไรได้เลยซักอย่างเดียว

เฮ้อออ ... บนไปก็เท่านั้นบริษัทไม่รับฟังอะไรทั้งสิ้นนอกจากกำไรๆๆๆ ตังค์ๆๆๆๆ แค่นั้นแหล่ะ

บ่นพอละเข้าเรื่องเลยคือ ใครเล่น SV ไหมกันมั่งครับจะได้ add fovorites เอาไว้ ขอบคุณครับ

ของผมโหลดเร็วบ้างช้าบ้าง แต่ก็เสร็จ

Comment

sv สิงคโปครับ เยอะ starhub ครับผม

Comment

Working...
      X