Announcement

Collapse
No announcement yet.

X48 กำลังจะขายแล้วท่านพร้อมจะถอยเมนบอร์ดตัวจี๊ดหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X48 กำลังจะขายแล้วท่านพร้อมจะถอยเมนบอร์ดตัวจี๊ดหรือยัง

ใครที่วางแผนจะสอย X48 เร็วนี้เพื่อต้องการประสิทธิภาพที่ดีกว่า X38 หรือ P35 เก็บเงินไว้รอได้เลยเพราะยี่ห้อนี้เค้ากำลังจะจำหน่ายกันแล้วครับ

ค่าตัว GA-X48-DQ6 = 11,400 Bath

GA-X48T-DQ6 = 11900 Bath

GA-X48-DS5 = 10,100 Bath

อีกไม่นานรอชม Review จาก OCZ ในรุ่น GA-X48T-DQ6 นะจ๊ะ

สั่งจองได้ที่ตัวแทนจำหน่าย Synnex , Com7 , Scanner ได้เลย หรือร้าน Jedi , TK และอื่นๆ

แล้วจะมี X48-DS3 , DS3P มั้ยครับ อิอิ

Comment

แพงจางเลยง่ัะ

Comment

คิดจะสอยX38ตอนนี้เจอแบบนี้ชะงักเลย....

Comment

อะไรกันนี่ๆ - -''

Comment

รอ Q48 ครับ ดีกว่า X48 เพราะมันมีการ์ดจอ HDMI และ Vpro
            Last edited by kk; 31 Dec 2007, 01:25:03.

Comment

รอ X48-DS3R

555+

Comment

รอดูอย่างเดียวเพราะตังหมด ^^

Comment

เหอๆ ยังดีนะครับที่มรุ่น ddr2 ถ้าต้องถอยคู่กับ ddr3 แบบตอนข่าวออกแรกๆนี่ทำเอาคิดหนักเลยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by kk View Post
                    รอ Q48 ครับ ดีกว่า X48 เพราะมันมีการ์ดจอ HDMI และ Vpro
                    ถามจริงเถอะครับถ้าจะเล่นระดับนั้นแล้วยังคิดจะเล่นการ์ดจอ onboard อีกหรอครับ

Comment

Originally posted by hil4552 View Post
                      ถามจริงเถอะครับถ้าจะเล่นระดับนั้นแล้วยังคิดจะเล่นการ์ดจอ onboard อีกหรอครับ
                      ประหยัดค่าการ์ดจอไงครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        แล้วจะมี X48-DS3 , DS3P มั้ยครับ อิอิ
                        DS3 หรือ DS3P ไม่มีครับ ตัวนี้เป็นระดับสูงจ้า

Comment

Originally posted by kk View Post
                          จะมีก็แต่ GA-Q35M-S2 และ Q33 ครับ มี Vpro , OnBoard X3100 เท่านั้นเอง Q48 ไม่น่าจะมีครับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                            รอ X48-DS3R

555+
                            ต่ำสุดก็ GA-X48-DS5 ครับ

Comment

Originally posted by hil4552 View Post
                              ความเห็นส่วนตัวนะครับ Demand ผู้เล่นระดับสูงหรือ Performance น้อยมากที่จะเล่น On Board หรือ ไม่มีเลยก็ว่าได้ครับ

Comment

Working...
                              X