Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำBSELกับCOnroe1333 แว้วมานจาปรับbusแรมสูงๆได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำBSELกับCOnroe1333 แว้วมานจาปรับbusแรมสูงๆได้ไหม

ทำBSELกับCOnroe1333 แว้วมานจาปรับbusแรมสูงๆได้ไหม

คือตอนนี้ 350 แต่แรมมานยัง 269*2 อยู่เลย แต่อยากให้ได้ซักบัส 450*2 ทำได้ไหมคับ

เพราะตัวนี้วิ่งได้900+ ขอบคุงคับ

สาเหตุนี้ทำให้ผมซื้อบอร์ดใหม่ครับ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
      สาเหตุนี้ทำให้ผมซื้อบอร์ดใหม่ครับ
      อืมมมม ^^"

Comment

Comment

มันอยู่ที่ อัตราทดแรมกับบัสของซีพียูหนะครับ ลองดูใน cpu-z เอาเองนะครับ

Comment

ปรับ บัสลงมาเหลือ 332 ครับ แล้วแรมจะวิ่งที่ 415(ถ้าแรมไปไหวนะ)

หรือ 4:5 นั่นเอง

Comment

Working...
            X