Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าอับเดดไดร์เวอร์การ์ดจอ ประสิทธิภาพจะดีขึ้นไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าอับเดดไดร์เวอร์การ์ดจอ ประสิทธิภาพจะดีขึ้นไม่ครับ

ตอนนี้การ์ด จอผม 7900gs ของGALAXY แป็น forceware version 91.47 แต่เห็นการ์ดจอของ asus 7900gs top เห็นเป็น forceware version 91.52 ถ้าผมอับเดดไดร์ เวอร์เป็น 91.52 แล้วประสิทธิภาพ ความแรง จะดีขึ้นไม่ครับ หรือเท่าเดิม แต่เปรี่ยนแค่ version ครับ

อัพแล้วอาจจะดีขึ้นหรือแย่ลงก็ได้ครับ แล้วแต่การเข้ากันได้ของ driver และการ์ดที่ใช้

driver ใหม่ๆบางตัวอัพแล้วเล่นเกม์กระตุกกว่าเดิมก็มี

***ของแบบนี้ต้องลองครับ ถ้าไม่ดีก็ถอดลงตัวเดิมได้

Comment

ผมว่าดีขึ้นมาพอประมานนะครับ แต่กระทั้งนี้ก็ต้องรับกับการ์ดจอ

Comment

ก็อ่านดูก่อนโหลดซิครับ ว่าเค้าเพิ่มอะไีรบ้าง

ถ้าเค้าไม่ได้เพิ่ม ในรุ่นที่คุณใช้ แต่เพิ่มรุ่นอื่น ที่ไม่มีใช้ แล้วทำเพื่อ.....

Comment

Working...
        X