Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซาวการ์ดไม่เกิน1000ใช้กับ 2.1 ให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซาวการ์ดไม่เกิน1000ใช้กับ 2.1 ให้ที่ครับ

ผมใช้ลำโพง CREATIVE A300 ตัวใหม่นะครับ การ์ดซาวที่ใช้อยู่ก็ yamaha 274 ผมอยากจะเปลี่ยนการ์ดซาวนะครับ ช่วยแนะนำให้ที่ครับ

ดันหาคำตอบครับ....

Comment

เออ ดันครับ
      ไม่มีใครแนะนำกันเลยหรอครับ ผมเห็นตัว SB0100 ที่แนะนำๆกันนี้ น่าจะดีไหมครับ แต่ผมก็หาซื้อไม่ได้อีก - -

Comment

SB0100 ลองหาในบอร์ด IT

Comment

liveอ่ะครับ หรือ a1 หาตามบอร์ดมือ2

Comment

CT 4830 เหลือ แล้ว ครับ อิอิอิอิอิอิ

Comment

งั้นเรอะครับ ขอขคุณครับ

Comment

SB100, SB0220 ถ้าจังหวะดวงดีอาจจะได้ SB0090 แจ๊คสีครับ

Comment

Working...
                X