Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอน overclock vga palit GF 7300GT DDR3 128 bit หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ohm999 View Post
    ขอถามเพราะไม่รู้ครับ โปรแกรมตัวนี้ พอเราทำ OC ได้แล้ว ปิดคอมเปิดใหม่เราก็ต้องมาตั้งใหม่ใช่ไหมครับ ผมลองแล้วค่ามันจะกลับมาที่เก่าตอนที่ไม่ได้ทำ OC
    ตามนี้งับ....

Comment

แล้วการ์ดจอของเราหล่ะ ทำตามกระทู้ปักหมุดที่ใช้ ATi Tool+Riva แล้วมันไม่ได้ผล คือมันไม่มีความเร็วของคอร์อหรือเมมขึ้นมาแบบที่เค้าโพสไว้เลย กลุ้ม ว่าจะลากใน Riva สดๆอยางเดียวแล้ว ตอนนี้ไม่ได้ทำไรเดิมๆ 540/1400 ความร้อนหลังจากปิดฝาเควสแล้ว 49 องศาจ้า
      Last edited by joykajaa; 27 Jan 2010, 17:18:53.

Comment

ลากกันดิบๆก็จัดโล้ด ....
        XFX คงได้แบบเดิมๆไม่โมไฟที่ประมาณ 750/950 หรือแบบเบาะๆชิวๆก็ 700/900

Comment

Working...
        X