Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ50,000 สำหรับทำงานหลายด้านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ50,000 สำหรับทำงานหลายด้านครับ

พอดีผมกำลังจะหุ้นกับเพื่อเปิดHome officeเล็กๆ แล้วพวกผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับคอมเท่าไหร่ เลยอยากให้ช่วยจัดเสปค สำหรับทำงานด้วยครับมีงบประมาณ 50,000 บาท/เครื่อง ต้องการ 5 เครื่อง ครับ

เงื่อนไขคือ

1.เครื่องที่จะใช้ทำ 3D 2เครื่อง ครับ
    2.เครื่องที่เอามาตัดต่อ 2 เครื่อง ต้องการการ์ดตัดต่อด้วยครับแนะนำที่ดีๆให้ผมหน่อย
    3.ทำเว็บ อีก 1 เครื่องครับ

ทั้งหมดไม่เอาจอนะครับ

ปล. ถ้าอันไหนประหยัดได้ก็ประหยัดให้ผมด้วยนะครับ ขอคุณมากครับ

ไม่มีใครตอบผมเลย....ช่วยๆหน่อยนะครับ

Comment

SPEC เดียว OVERALL mod driver การ์ดจอเอา ลองดู.....ลองดู
      Last edited by samutss; 28 Dec 2008, 22:24:49.

Comment

Working...
      X