Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาด AGP 8x ขั้นต่ำรุ่นไหนอะไรที่เล่นดอทเอไม่กระตุกบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาด AGP 8x ขั้นต่ำรุ่นไหนอะไรที่เล่นดอทเอไม่กระตุกบ้างคับ

พอดีอยากจะหามาใส่คอมเก่านะคับ p4 3.0ghz ram 1gb ขอคำแนะนำหน่อยคับ

ขอราคามือ 2 ที่บอร์ดนี้ขายด้วยนะคับ ใครมีก้เสนอมาได้นะคับ
    Last edited by mindcore; 31 Dec 2007, 18:06:24.

5200

Comment

7600 ~2500 ครับ เผื่อไว้

จริงๆ 9550 ~800 ก็โอแล้วครับ

Comment

ออนบอร์ดยังไม่กะตุกเลย - -

Comment

มันกระตุกอะคับ ออนบอร์ด intel นะคับ 478

Comment

Asus 9550SE 256MB 1440 บาท แค่นี้ก็พอแล้ว เล่นเกมส์ออนไลน์ที่มีบริการอยู่ในไทยได้ทุกเกมส์ อยากได้แรงกว่านี้ รอเปลี่ยนเป็น PCI-E แล้วค่อยหาแรงกว่านี้มาเล่น

Comment

ผมว่า อย่าซื้อแบบหรอยไปหรอยมาเลย ไม่คุ่มอ่า เกบที่เดวแล้วยกเครื่องโลด 55 ผมซื้อคอมมาตอนP4กะลังโด่งดัง การ์ดจอNvidia Gefoce 3Ti 200 เพิ่งมายกเครื่องเมื่อเดือนตุลานี้เอง ฮ่า เอาแบบดีๆไปเลย

Comment

GF FX5200 ครับ เคยใช้อยู่

Comment

gma 950 ก็ย้งไม่กระตุกคับ

Comment

ตอนนี้ จขกท มันยังยกเครื่องไม่ได้หรอก มันเพิ่งไปถอย xbox360 มา ส่วนคอมมันมีไว้เล่น Dota

Comment

เครื่องเก่าผม MX400 64mb ยังสบายเลยครับ

Comment

ขั้นต่ำก็ ATI Radeon 9250 128MB
                        สิ
                        แรง ทน OC ไกล เล่น NFS MW ปรับสุดได้ [เฟรมเรท 1-3]

Comment

Working...
                        X