Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถาม Mac OSX for PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถาม Mac OSX for PC

ถ้าลง OSX บน PC แ้ล้วมันจะมีไดรฟ์เวอรืมาให้มั้ยครับไดรฟ์เวอร์สำคัญเลย คือ การ์ดจอ Geforce 6600LE 256MB PCI-Express ครับ ถ้าไม่มีมาให้สามารถหาโหลดได้จากไหนครับ

Driverบางตัวไม่มีนะครับ ยังไงลองเข้าไปดูที่นี่ครับ
    http://www.gunlimited.com/forum/index.php

Comment

เท่าที่ผมทราบนะครับ OSX มันลงพีซีไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ ถ้าจะใช้แมคก็ต้องเครื่องแมคไม่ใช้หรอ หรือเราตกยุค ตอนนี้ผมก็ใช้แมคด้วย พี่ซีด้วย

Comment

Originally posted by psychosis_band View Post
        เท่าที่ผมทราบนะครับ OSX มันลงพีซีไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ ถ้าจะใช้แมคก็ต้องเครื่องแมคไม่ใช้หรอ หรือเราตกยุค ตอนนี้ผมก็ใช้แมคด้วย พี่ซีด้วย

OSX86 ครับ

ตอนนี้มีจนถึง 10.5 Leopard แล้ว

Comment

พอเห็นคนใช้แม็คมากขึ้น ก็กังวล Virus & Malware มากขึ้น สักวันมันคงจะกลับมา -*-

Comment

Originally posted by psychosis_band View Post
            มีแบบที่แฮคลงพีซีครับ แต่ต้องยอมรับนะครับว่าใช้ได้ไม่100%

Comment

Working...
            X