Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟงอวิ่น : ศึกจ้าวศาสตรา ใครเคยเล่นเข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หาแพทมาลงครับ ผมก็เป็นนะมันก็จะแพทแก้อยู่ แต่เกมนานขนาดนี้ไม่รู้จะหาเจอไหมน่ะ

Comment

อยากเห็นภาพจังเลย จำไม่ได้ง่ะ -*-

Comment

ลงแพทแล้วก็เหมือนเดิมอะครับ = =

โหลดเกมส์มามันก็มีแพทให้เลยอะ

Comment

ใครพอรู้วิธีแก้ไหมม

ผมเอาแพทลงแล้วมันก็จอมืดดเหมือนเดิม มีแต่เสียง

Comment

จำได้ว่าซื้อแผ่นแท้ c&c general มาแล้วคอมเสปคไม่ถึง

เลยเปลี่ยนแผ่นแล้วได้เกมนี้มาแทน

ก็สนุกดีนะ แต่เล่นไม่ค่อยรุ้เรื่อง - -'

ปล.ไม่ได้ช่วยจขกทเล้ย

Comment

เกมเก่าแบบมากๆแล้วครับ แต่สนุกมากๆ บทสรุปมีอยุ่ใน google นะ

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
                ซื้อแผ่นแท้มาเมื่อ 5 ปีที่แล้ว เสียดายตังจนถึงวันนี้
                ผมก็เหมือนกัน

Comment

ลองดูในนี้ครับ มีแพทแก้ให้โหลด
                  http://www.jokergameth.com/board/sho...t=65983&page=2

Comment

เกมนี้บอสด่านสุดท้ายมหาโหด ^^

Comment

ต้องโหลดแพทครับผมก็เป็น แพทหายากมากเลยถ้าหาตอนนี้นะ เกมมันเก่าแล้ว

Comment

ตามนั้นเลยครับ
                        ต้องลงแพทแก้ครับ

Comment

Originally posted by makito View Post
                          ผมก็เหมือนกัน
                          เหมือนผมอีก -*- แต่ลงแพทแก้ก็เล่นจนจบแล้วแต่นานล่ะจำไม่ค่อยได้ มันดีนะ สมัยนั้นนะ

ก็มี กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค2 หรือปล่าว ผีเสื้อดาวตก มีดสั้น 3-4 เกมนี้แหละซื้อแผ่นแท้หมด สมัยนั้นบ้าเกมแนว นี้ ด้วย หนังก็บ้า มาตอนนี้แผ่นหายไปไหนหมดไม่รู้แหะ -*-

(รู้สึกมันจะมีแพทเกมอยู่ เวป เอเซียซอร์ฟนะครับไม่รู้ จะมีอยู่หมายนะ)

Comment

Originally posted by Squall View Post
                            เกมส์นี้ผมชอบน่ะ เล่นมาหลายปีแล้ว ลงหลายครั้งแล้วล่ะ แต่เสียอยู่ที่บทที่10นี่ล่ะ หลุดตลอดเลยไม่รุจะทำไงดีอ่ะ อยากผ่าน ถ้าใครไม่ผ่านบทไหนถามได้น่ะ
                            .......................................................
                            แล้วไม่มีวิธีแก้เลยหรอครับ
                            คือ ถึงบทที่ 11 ส่งพั่วจิน ที่ท่าเรือแล้วอะครับ แต่หาทางไปเขา 5 กษัตริย์ ไม่เจอ

ในบทสรุปบอกให้ไปขึ้นเรือนอกเมือง แต่ก็ไม่มีให้ไปอะครับ ทำไง ?

Comment

Working...
                            X