Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears of war

จะฆ่ามันได้ไงเนี่ย
    Attached Files

Kill Processes...555......
    ไม่รู้อ่ะ รอคนถัดไปละกัน ยังเล่นไม่ถึงตรงนี้เลย........การ์ดจอก้ดันมาเน่าซะอีก รอของเครมอยู่เนี่ย

Comment

ใช้ธนู หรือ ระเบิด ให้ค้างคาวออกไปก่อน แล้วใช้ปืนยิงครับ

Comment

ดีเลยมาแอบดูใว้เป็นแนวทาง.....ยังเล่นไมุ่ถึงเหมือนกัน

Comment

มีง่ายกว่านั้นครับ ไม่ต้องไปยิงให้ค้างคาวมันออกมาก็ได้ เปลืองกระสุน

แค่เราเดินเข้าไปที่มืดๆ ค้างคาวมันจะออกมาจากตัวมันเองครับ (จะมาแดร๊กเรา) แล้วให้รีบกลับเข้าแสงไฟทันที

ทีนี้กว่าค้างคาวมันจะบินกลับ จะใช้เวลาแปบนึง ก็เอา sniper ส่องกบาลมัน หรือ ปืนอะไรก็ได้ ตามถนัด

ทำซ้ำไปเรื่อยๆ ประมาณ 8-9 นัด ก็ตายแล้วครับ

ปล.เจ้า RAAM ความอึดของมันจะขึ้นอยู่กับความยากที่เล่นครับ

Comment

กว่าจะตาย
            Attached Files

Comment

Originally posted by auu1212 View Post
              มีง่ายกว่านั้นครับ ไม่ต้องไปยิงให้ค้างคาวมันออกมาก็ได้ เปลืองกระสุน

แค่เราเดินเข้าไปที่มืดๆ ค้างคาวมันจะออกมาจากตัวมันเองครับ (จะมาแดร๊กเรา) แล้วให้รีบกลับเข้าแสงไฟทันที

ทีนี้กว่าค้างคาวมันจะบินกลับ จะใช้เวลาแปบนึง ก็เอา sniper ส่องกบาลมัน หรือ ปืนอะไรก็ได้ ตามถนัด

ทำซ้ำไปเรื่อยๆ ประมาณ 8-9 นัด ก็ตายแล้วครับ

ปล.เจ้า RAAM ความอึดของมันจะขึ้นอยู่กับความยากที่เล่นครับ
              ขอบคุณครับ......ติดอยู่ที่ด่านนื้หลายวันล่ะ/เดี๋ยวต้องลองซะหน่อย...อิ...อิ

Comment

ผมเล่นครั้งเดีวผ่านนะเจ้านี้(ฮา) แต่แค่ความยากปานกลาง(ฮาร์คคอนมั้ง)
                ว่าแต่ ปลดโหมดยากสุดไงเหรอครับผม ทำไมผมจบแล้วมันไม่ปลดให้ - -"

Comment

Working...
                X