Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ LCD TV เพื่อเอามาต่อกะคอมและเอามาต่อกับเครื่องเกมแบบ Next Gen ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ LCD TV เพื่อเอามาต่อกะคอมและเอามาต่อกับเครื่องเกมแบบ Next Gen ครับ

อยากได้ LCD TV เพื่อเอามาต่อกะคอมและเอามาต่อกับเครื่องเกมแบบ Next Gen ครับ แนะนำหน่อยครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะให้ดูยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร กี่บาทครับ จะเอามา ใช้เล่นเกม ดูหนัง ต่อเครื่องคอม ครับผม

ขอบคุณครับที่แนะนำครับ

อยากรู้ด้วยคน

Comment

Samsung LCD TVกับSony Braviaครับ ดูอยู่2ยี่ห้อนี้หล่ะ ส่วนความละเอียดก็แนะนำให้มันรองรับHDTV 720Pขึ้นไปอ่ะครับ ถ้ารับFull HD 1080Pได้ยิ่งดีใหญ่ ส่วนราคาอันนี้ต้องไปเดินดูเอาครับ

Comment

Samsung LCD TV มีอยู่ตัวที่เป็น คิสตั้นไบร์ ไปลองดูครับเรื่องขนานอยู่ที่กำลังเงิน

Comment

ลองไปดูตัวนี้ครับ LCD TV SAMSUNG 26" LA26R71BA

Comment

ผมใช้ Samsung 32 นิ้วกับ PS3 อยู่ครับ แจ่มมาก

Comment

ผมแนะนำตัวที่ผมใช้อยู่ละกัน Philips 32TA2800 ต่อคอมแจ่มมากครับ รู้สึกจะมีตัว 28 นิ้วด้วย (มั้ง)

ใครจะซื้อ LCD TV ลองไปอ่านที่ Pantip Cafe ห้องชายคา ครับ จะมีคนรู้เรื่อง TV ละเอียดๆ เยอะ

Comment

LCD TV อย่าไปซื้อยี่ห้อซัมซุงนะจะบอกให้ บริการหลังการขายห่วยครับ ปัญหาเยอะด้วย

Comment

ดันต่อ เพื่อขอข้อมูล

Comment

Originally posted by vankung View Post
                    LCD TV อย่าไปซื้อยี่ห้อซัมซุงนะจะบอกให้ บริการหลังการขายห่วยครับ ปัญหาเยอะด้วย
                    นั่นล่ะครับที่ผมจะบอก....แต่ให้ไปอ่านที่ pantip.com ห้องชายคา เองดีกว่า

Comment

ครับมาดันครัยบ

Comment

ชอบ LG Transformer อ่ะ แบบว่าเดินผานPower Buy เจอแล้วอยากได้เลยอ่ะ แบบว่าสวยดีราคาก็โอเคด้วยอ่ะ search ข้อมูลมา เค้ามีเกมส์ให้เล่นสนุกๆด้วยล่ะ นี้เลยเว็บ http://www.lgtransformers.in.th/ รางวัลได้ตั๋วหนัง2ใบเลยนะ ง่ายไหมล่ะ
                        อิอิเราได้มาแล้ววิฮิ้วววว เดี๋ยวกะจะไปเล่นอีกให้ได้ทีวีเลย

Comment

http://www.lcdtvthailand.com/
                          ลองอ่านรีวิวเว็ปนี้ดูครับเพื่อช่วยในการตัดสินใจครับ

Comment

LED ที่ดู๋สัญญาโฆษณาอ่ะ บางฉิวสวยอ่ะอยากได้

Comment

Working...
                            X