Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านที่พันทิพย์งามวงศ์วาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านที่พันทิพย์งามวงศ์วาน

มีใครมีร้านที่พันทิพย์งามวงศ์วาน แนะนำบ้างครับพอดีจะเอาคอมไปซ่อม พอดีซื้อที่ร้านTK COmแต่มันไกลค่ารถไปกลับก็300+ แล้ว ช่วยแนะนำทีครับ พอดีปัญหามันเล็กน้อย hardwareคงไม่เสียซักตัวไม่ต้องเคลมเลยไปใกล้ๆบ้าน ขอบคุณครับ

ปันหาเรื่องอะไรครับ ถ้าไม่มีอะไรมาก ไม่ลองแก้เองละครับ เผื่อจะทำได้
    จะได้ไม่เสียเวลาด้วยครับ
    ปล. อยู๋แถวไหนครับ

Comment

อาการเป็นไงอ่ะ เราก็อยู่แถวงามวงศ์วาน ปรึกษาได้

Comment

เราก็งามฯ เช่นกันอะ ถ้าเล็กๆน้อยๆก็พันทิพย์งามฯ เหมือนกัน
        แต่ถ้าใหญ่ๆก็ไป ที่พันทิพย์ใหญ่ ค่ารถไป-กลับ ก็ 100 นึงอะ คำนวณ ไม่รวมค่ากินนะ

Comment

ดีมากครับ ออกมามอบตัวให้หมด คนอยู่นนท์(ผมไม่เคยยกไปร้าน)

Comment

นนท์เหมือนกัน ไปแรกๆ JEDI ยังเปิดอยู่ดเลยตอนนี้กลายเป็นร้านขายแผ่นเกม ตอนนั้นถาม HR-07(ซิงค์แรม) บอกไม่มีครั้บน้องพี่ไม่เคยได้ยินทั้งๆที่พึ่งดูในเวปมาตอนเช้าแล้วบอกว่าามีแต่ HR-01 ตลกดีครับ ... เหคุการ์ณนี้นานมากแล้ว

Comment

ผมก็อยู่แถววัดชลประทานครับ อยู่้ฝั่งตรงข้ามกับซอยสามัคคี

Comment

งามวงศ์วานเหมือนกัน

Comment

Originally posted by guru View Post
                  ผมก็อยู่แถววัดชลประทานครับ อยู่้ฝั่งตรงข้ามกับซอยสามัคคี
                  ไม่ได้ิอยู่โรงเกลือรึท่าน คิกๆ

Comment

-*-

Originally posted by eXzato View Post
                    นนท์เหมือนกัน ไปแรกๆ JEDI ยังเปิดอยู่ดเลยตอนนี้กลายเป็นร้านขายแผ่นเกม ตอนนั้นถาม HR-07(ซิงค์แรม) บอกไม่มีครั้บน้องพี่ไม่เคยได้ยินทั้งๆที่พึ่งดูในเวปมาตอนเช้าแล้วบอกว่าามีแต่ HR-01 ตลกดีครับ ... เหคุการ์ณนี้นานมากแล้ว

ไช่เลยๆ
                    ตอนแรกมีร้าน เจได นึกแล้ว ตกใจเล็กน้อย คิดว่ารุ่งแน่ๆ
                    ไปๆมาๆเดินหา หายไปซ้าและ
                    สงสัยขายดีจัด หรือว่าขายสู้พระเครื่องไม่ได้ น้อยใจปิดกลับพันทิพไย่เลย อิๆๆๆ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post

ไช่เลยๆ
                      ตอนแรกมีร้าน เจได นึกแล้ว ตกใจเล็กน้อย คิดว่ารุ่งแน่ๆ
                      ไปๆมาๆเดินหา หายไปซ้าและ
                      สงสัยขายดีจัด หรือว่าขายสู้พระเครื่องไม่ได้ น้อยใจปิดกลับพันทิพไย่เลย อิๆๆๆ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                        ไม่ได้ิอยู่โรงเกลือรึท่าน คิกๆ
                        -------------------------------------------------------
                        โดนเขาไล่มาอยู่นนท์ครับ อิอิ

Comment

อยู่ วัดทางหลวง ใกล้ๆซอยศิริชัย งิงิ

Comment

Originally posted by guru View Post
                            ผมอยู่ในซอยสามัคคี ตรงประชานิเวศน์2 อะครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                              ผมอยู่ในซอยสามัคคี ตรงประชานิเวศน์2 อะครับ
                              ใกล้ๆผมเลยครับท่าน ผมอยู่ ม.ประชาชื่น คับ

ว่าเเต่ ลืมตอบคำถามที่ จขกท ถามรึป่าวเนี่ย

Comment

Working...
                              X