overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 7 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 137

Thread: ผมชื้อคอมมา70หมื่นแต่ง40หมื่นเข้ามาดูครับ

-STEEB-
    Guest

Default ผมชื้อคอมมา70หมื่นแต่ง40หมื่นเข้ามาดูครับ

AMD Athlon™ 64 X2 Dual-Core 3.0Ghz FSB2000
    MSI K9A Platinum ATi CrossFire ATI® CrossFire™ Xpress 3200 and SB600 - 4 DDRII 800 DIMMs (240pin / 1.8V)
    CORSAIR : XMS2 DDR2 863 1GBx4=4RAM
    PowerColor X1900 XT CrossFire 512MB GDDR3 / 256 bit Core Speed 703 MHz x2=2VGA
    MAXTOR 160GB ATA II 10000RPM
    PSU 867W BY HARRIS MARAD CANNADA

-Overclock CPU:2.0-3.0 VGA:643-703 RAM:800-863
    -WATER COMPATIBLE BY ZALMAN CPU:21C M/B:30c VGA:40c+ HDD+COOLER

*ระบบไฟแต่งเองปล็ดล็อกขีดจัากัดเปลี่ยนระบบไฟใหม่ โดย ทอม โอเวอร์คล็อก ของ Overclock.com

ค่าแต่งแพงสุดเพราะเอาไปแต่งที่สิงคโปร์ไปเปลี่ยนระบบไฟใหม่ทำตัดเมนบรอดให้เล็กลง
    ไปเคลือบDIEของCPUครับและก็คล็อกตามสูตร
    OverclockZone Member theoneox's Avatar

โม้สุดๆเก็บไว่ฝันคนเดียวก็พอคับไม่ต้องมาบอกคนอื่น เครื่องเป็นล้านเลยนะนั่น ตัดเมนบรอดทำได้ด้วยหรอ ผมว่ามันไม่ได้นา
    OverclockZone Member nongnum's Avatar

คงจะฝันกลางวันอยู่มั้งครับเนี่ย
    OverclockZone Member แว่น's Avatar

บ่าย2แล้ว ตื่นได้แล้ว
    OverclockZone Member romeo's Avatar
    Arround The World

ไปก็อปมมาจากใหนหละเนี่ย
    OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

หุๆ สเปกตกรุ่น

ตัดเมนบอร์ดผมก็ทำเป็นนะ
    DemonXIII
    Guest

ถ้าตัดแล้วใช้ได้ผมทำไม่เป็น

แต่ถ้าตัดเฉยๆ ละก็สบาย
    OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

PSU 867W BY HARRIS MARAD CANNADA

อุอุ
    Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

เอาสูตรผมใหมครับ สเปคนี้ OC ได้ 10 กิก แน่นนอน รับประกันครับ

10 กิก by korn extream 555
    ECHO 2
    Guest

เพื่อ?

คำนวณแรงหนีศูนย์จากแรงโน้มถ่วงของดาวพฤหัส เพื่อกลับสู่โลกรึงัย
    OverclockZone Member issasanook's Avatar
    คนดี ไม่มีที่อยู่

10 ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น

ก็อปรูปมาให้ดูหน่อย
    OverclockZone Member

คอมในฝัน(กลางวัน)
    OverclockZone Member Striker's Avatar

เอาเข้าไป - -"
    OverclockZone Member cartoonmeww's Avatar

ถ้าจริงต้องมีรูป ไหนอ่าๆ รูป มีแต่ลมปาก
    OverclockZone Member CMS's Avatar

ตื่นก่อนฝันจบปะเนี่ย
    OverclockZone Member PowerEasy's Avatar
    อ.สามพราน จ.นครปฐม

ทำอย่างกะรถเลยเนอะ....เอาไปโมเมืองนอก มีชื่อช่างที่ทำด้วย... มีชื่อสำนักที่ทำด้วย... อย่าบอกนะ เครื่องที่เอาไปทำอยู่น่ะ แค่แนบรูปมาให้ดู ทำไม่ได้ อายเครื่องเก่าๆ บางเครื่องแย่เลยนะเนี่ย หรือไม่ก็ User "โง่" ที่ยอมจ่ายเงินเพื่อที่จะได้คอมระดับนี้มา เหมือนเราซื้อ Ferrari ENZO แต่ไม่ดูสภาพถนนในเมืองไทย วิ่งได้ ไม่เกิน เกียร์ 3 แถมดีไม่ดี โดนฮอนด้าเวฟ แซงด้วย น่าอายจริงๆ
    OverclockZone Member Crossfires's Avatar

ท่าทางเพ้อจัด - -
    -STEEB-
    Guest

Smile

ครับฝันอยากได้แล้วคุณไม่ยากได้หรออยากดูรูปเดี๋ยวรอชาติหน้านะเดี๋ยวผมเอามาให้ดู
    - -* อย่าโกรธกันนะล่อเล่นหนุกๆ
    ***เดี้ยวเอามาให้ดูแน่นอน***
    เสียดาสมัครสมาชิกไม่เป็นเลยโพสรูปไม่ได้- -*
    OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

โหะ สเปกเวอร์มาก

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

Quote Originally Posted by -STEEB- View Post
    ครับฝันอยากได้แล้วคุณไม่ยากได้หรออยากดูรูปเดี๋ยวรอชาติหน้านะเดี๋ยวผมเอามาให้ดู
    - -* อย่าโกรธกันนะล่อเล่นหนุกๆ
    ***เดี้ยวเอามาให้ดูแน่นอน***
    เสียดาสมัครสมาชิกไม่เป็นเลยโพสรูปไม่ได้- -*
    ผมเป็นพวกไม่ฝันในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ หรือหาไม่ได้ครับ

อยากได้อะไร ผมทำเลย แล้วทำให้เห็นด้วย ไม่นึกเพ้อหลอกตัวเองไปวันๆ

ถ้ามีเครื่องระดับนั้น แต่สมัครเวปบอร์ดไม่เป็น ...

แนะนำให้เอาเงินที่มีเหลืออยู่ ไปพัฒนาการศึกษาให้มากขึ้นครับ

Page 1 of 7 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks