Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2412

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2412

คือไปซื้อแผ่น ก็อปมาอะครับ
    ลงได้เรียบร้อย ทุกอย่างโอเค ขาดอย่างเดียว
    เข้าเล่นไมได้เพราะ มันว่า ไอดี ไม่มี
    ต่อ register ก็ไม่ได้ เพราะ serial ไม่ผ่าน
    เลยอยากถามว่า ปกติ แล้ว ใช้ ID อะไรหรอครับ
    แล้ว เข้าไปทำตรงไหนอย่างไร

ลง แคล็กก่อนสิครับถึงจะเข้าได้

Comment

เล่นคนเดียวจาหนุกมั้ยเนี่ยเหอะๆๆ

Comment

เค้าให้ก็อปโปรไฟล์ไปวางทับ เซฟเกมส์ที่C:\Documents and Settings\~ ไม่ใช่เหรอคับ

Comment

ซื้อของแท้มา ออนไลน์เลยครับ ซาหนุกกก

Comment

Originally posted by moonhunter View Post
            ซื้อของแท้มา ออนไลน์เลยครับ ซาหนุกกก
            confirm คับ

Comment

ตอนนี้ออนไลน์ยังมีคนเล่นอยู่ไหมครับ

Comment

มีคับ แต่เหลือเซิฟเดียว(เมื่อก่อนมีเซิฟไททันด้วย)ศุกร์, วันเสาร์,อาทิตย์คนเกือบเต็มคับ(ห้อง64) แต่ตอนเช้าไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่ แต่ตอนเย็นๆนี่มีแน่นอนคับ ประมาณไม่ได้ ยังไงลองใช้xfireเช็คเซิฟฯดูสิคับ

Comment

เป็น 1 เซริฟ ครับ
                  ผมจำผิดโทดที
                  Titan ของเสริฟ Fragnatic สิงโปรครับ

เมื่อคืนก็เล่นอยู่ 555+
                  Last edited by พจน์; 2 Jan 2008, 21:57:07.

Comment

ถามหน่อยครับ แล้วมันไม่ได้เล่นเป็นเนื้อเรื่องหรอครับ ผมเล่นแล้วงง มีแค่เล่นยึดธงอย่างเดียวหรอครับ

Comment

เพิ่มเป็น 2 เซริฟ แล้วครับ
                      เซริฟ Titan กลับมาแล้วว
                      เมื่อคืนก็เล่นนะ ทำไมไม่เห็นหว่า
                      ถามหน่อยครับ แล้วมันไม่ได้เล่นเป็นเนื้อเรื่องหรอครับ ผมเล่นแล้วงง มีแค่เล่นยึดธงอย่างเดียวหรอครับ
                      เล่นออฟไลท์อ่ะดิ ลองมาเล่นออนไลท์ดูสิคับ

Comment

ลงชื่ออีกคนครับ Ponomash เล่นอยู่บ่อยๆครับ เจอกันก็ชวนเข้าหมู่ด้วยนะครับ

Originally posted by พจน์ View Post
                        เพิ่มเป็น 2 เซริฟ แล้วครับ
                        เซริฟ Titan กลับมาแล้วว
                        ที่หน้าเวป EA TH ไม่เห็นมีเลยนิครับ เห็นเเค่ Server เดียว
                        Last edited by hoomupoo; 2 Jan 2008, 18:31:50.

Comment

Titan มาแล้วหรอ แต่ยังไงก็ยังหาคนขับดีๆมาขับให้ไม่ได้ เซง แล้วตูจะได้ยิงใครไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                            ลงชื่ออีกคนครับ Ponomash เล่นอยู่บ่อยๆครับ เจอกันก็ชวนเข้าหมู่ด้วยนะครับ

ที่หน้าเวป EA TH ไม่เห็นมีเลยนิครับ เห็นเเค่ Server เดียว
                            แก้ข่าวหน้าแตกครับ
                            จำผิดครับ
                            เป็น 1 เซริฟ ครับ
                            ผมจำผิดโทดที
                            Titan ของเสริฟ Fragnatic สิงโปรครับ

มาลุยกันเลยนะครับ ชื่อในเกมผมคือ Colonal poj

Comment

เล่นออฟไลท์อ่ะดิ ลองมาเล่นออนไลท์ดูสิคับ
                              มีโหมดเนื้อเรื่องด้วยเหรอคับ (ผมไม่เคยเล่นอ่ะ)

Comment

Working...
                              X