Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2412

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hoomupoo View Post
    ลงชื่ออีกคนครับ Ponomash เล่นอยู่บ่อยๆครับ เจอกันก็ชวนเข้าหมู่ด้วยนะครับ

ที่หน้าเวป EA TH ไม่เห็นมีเลยนิครับ เห็นเเค่ Server เดียว
    โปโน คุง นี้ผมเจอบ่ายๆ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      โปโน คุง นี้ผมเจอบ่ายๆ
      น่าเสียดาย ไมค์ผมไม่ค่อยดีเลยไม่ได้ใช้ กลายเป็นคนใบ้ไปเลย

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
        น่าเสียดาย ไมค์ผมไม่ค่อยดีเลยไม่ได้ใช้ กลายเป็นคนใบ้ไปเลย
        อิอิ ผมก็อยากคุยกับท่านมานานและ

Comment

Working...
        X