Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ CPU INTEL E4500 ทำไมบางจัง ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์ CPU INTEL E4500 ทำไมบางจัง ???

วันก่อนไป พันธุ์ทิพย์มา เห็นร้านประกอบคอมใส่ซิงค์ ของ E4500
    รูปรางเหมือนเดิม แต่ปรากฏว่า มันบางนะครับ
    ดูไม่ดีเลย เห็นแล้วตกใจเลย ทำไมมันบางจัง

ไม่ทราบว่ามีใครเคยเห็็นบ้างครับ หรือว่าใช่อยู่
    มันกำจัดความร้อนของ CPU อยู่หรือเปล่าครับ

ใครมีรูป ลงให้ดูหน่อยก็๋ดีนะครับ วิจารณ์หน่อย ....

cpu มานไม่ร้อนมานเลยทำsinkมาอันเล็กๆอะครับ ถ้าจะoc ก็ต้องเปลี่ยนsinkอยู่แล้วไม่ต้องคิดมากครับ เดิมๆ อันเล้กๆเท่าที่มานแถมมาก็เอาอยู่ครับ

Comment

cpu มันเย็นยะเยือก อุอุ

Comment

บางแปลว่ามันไม่ร้อนนะครับ

Comment

ลดทุนมั่ง เพราะ celeron ก็บางๆแบบนั้นแหละ แต่ตระกูล c2d มันจะหนา

ท่านเห็นร้านแกะออกมาจากกล่องเลยปะคับ โดนร้านสับซิงป่าวหวา 555 (เดานะอย่าเพิ่งเชื่อ)

Comment

มันเป็นสัญญาณไงครับว่า คนซื้อมาใช้แล้วหุ่นจะต้องเพรียวบางลง (ค่าข้าวหมดไปกับค่าคอม)

ล้อเล่นนะครับ อิอิ

Comment

ลองซื้อมาใช้สิ

Comment

Working...
              X