Announcement

Collapse
No announcement yet.

combo มันงอแงฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• combo มันงอแงฮะ

คือมีอาการแบบว่า
    ต้องกดย้ำๆๆๆ
    หลายสิบที กว่าถาดจะเลื่อนออกมา
    ทำไงดีฮะ พอจะซ่อมได้มั้ย
    อยากใช้ไปก่อนอะคับ

มีประกันก้อเคลมเลยคับ เดี๋ยวหมดประกัน

แต่ถ้าหมดแล้ว ก้อลองเปลี่ยนสายพานดูคับ หรือใส่แผ่นค้างไว้

Comment

มีประกันก็เอาไปเครมครับ
      -------------------
      ถ้าไม่มีก็อาจจะลองหาสายพานมาเปลี่ยนครับ

Comment

ซื้อมา 28-01-50 ฮะ
        หมดยังหว่า -*-
        ถ้าจะซ่อม ช่วยแนะนำหน่อยฮะว่าที่ไหนดี

Comment

ถ้าระยะเวลารับประกัน 1 ปี ยังไม่หมดเขตครับ ส่งเคลมด่วน

ขอให้ไม่โดนดองจนหมดประกันนะครับ

Comment

ที่ซ่อมคงไม่มีครับ บ้านเราของประมาณนี้ไม่มีที่รับซ่อมครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
              มีประกันก็เอาไปเครมครับ
              -------------------
              ถ้าไม่มีก็อาจจะลองหาสายพานมาเปลี่ยนครับ
              ตามท่าน GURU เลยอะครับ

Comment

มันเปนของ lite-on ฮะ
                ide ฮะ ในพันทิพส่งเคลมร้านไหนได้มั่งฮะ

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                  มันเปนของ lite-on ฮะ
                  ide ฮะ ในพันทิพส่งเคลมร้านไหนได้มั่งฮะ
                  ดูวอยข้างๆตัว คับ dcom/synnex

Comment

มันเขียนว่า 03/2007 ฮะ
                    1 years

Comment

อ้อๆ ของ d com คับ

Comment

มีใครอยุ่มั้ย ดันๆๆฮะ

Comment

ไปเคลมด่วน น่าจะประกัน 1 ปี คับ

Comment

Working...
                          X