Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์รถ nfs ProStreet ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Civic มัน 2 ประตูหรอครับ??

Comment

ถ้าจะใส่ยางหลังใหญ่ ก็ใช้แมค พวก Center line ปรับหน้ายางกว้างๆ ลดขอบแมค ลงก็ใหญ่แล้วอ่าคับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        Civic มัน 2 ประตูหรอครับ??
        อันนี้ไม่รู้ดิคับ ในเกมส์มันเขียน Civic SI แต่ดูแล้วหน้าตามันก็ไม่เหมือนCivic ในไทยเรา

Comment

ด้วยคนคับๆ

Comment

ไม่มีรถแต่อยากถาม

มีใครลองเล่น manual with clutch ยังครับ

อยากถามว่าใช้ยังไง

Comment

ด้วยคน เอามาทำเป็นวอลฯ อิอิ

Comment

สวยทุกคันเลยคับ สวยมาก อยากเล่นมากเลยแต่การ์ดจอไม่พอ ไม่มีตังค์ จะอัป (เศร้าจัง)

Comment

หุๆ เอาม่างๆๆๆ วันนี้สอบเสร็จไปอีกวิชา เหลืออีก2!!

กลับมาก็บรรเลงProstreetต่อจนได้R34แล้วครับ แต่มันDriftไม่ได้(น้อยใจนะ) จับมันมาDriftในโหมดGripซะเลย..
                  ดูตัวรถกันก่อน

แต่พอเข้าไปขับจริงๆกำลงจะถ่ายรูป AIที่ขับAE86มันขับหลุดโค้งมาจิ้มผมเต็มๆครับ... เลยเห็นอย่างที่เห็นนี่หล่ะ

Originally posted by YuE View Post
                  ด้วยคน เอามาทำเป็นวอลฯ อิอิ
                  ท่านImportลายเข้าไปได้ด้วยหรอคับ ทำไงอ่า....เค้าจะเอาLucky Starใส่ม่างงง

Comment

อิจฉาๆๆๆ

รอก่อนๆๆๆ

Comment

ขอความรู้ NFS Carboon
                      เล่นบน AMD AMx2 4800+
                      ASUS M2N MX [On Board]
                      Ram 1G*2
                      HD 80G
                      *** ไหวไหมครับ อยากเล่น ***

Comment

มันออนบอร์ดตัวไหนอ่ะครับ ถ้าเป็นX1250ผมว่ามีลุ้นครับ ทุกอย่างผ่านหมดมีไม่แน่ใจการ์ดจอนี่หล่ะ

Comment

แวะมาตอบเรื่องรถครับ หุหุ civic si - เป็นตัวสปอร์ตของ civic น่ะครับ ถ้านึกถึงสมัย civic ตาโต coupe ก็ราวๆนั้นแหละ ส่วนใหญ่ spec เครื่องจะดีกว่า civic ตัวธรรมดาหน่อยนึง ซึ่งก็มีแบ่งอีกหลาย series อาจจะมีพวก SiR ที่ใช้เครื่องเดียวกับ integra อีก

แล้วก็ manual with clutch ผมยังไม่เคยลองนะ แต่รู้ว่าคลัชอยู่ตรง space bar (default) กดคลัชแล้วเข้าเกียร์ (left ctrl/shift) ผมใช้คลัชแค่ตอน drift น่ะ เทียบกับเวลาขับรถจริงๆเลยครับ ใช้ feeling เอา ... จริงๆอยากได้พวงมาลัย logitech ตัวใหม่มากมาย g25 รึไงเนี่ย แต่ราคาโหดเหลือเกิน มี clutch แถม stick shift อีกต่างหาก เหมือนกับขับรถจริงๆเลย ให้ตายสิ

แล้วก็ ผมรักการ drift เป็นพิเศษ เลยแถม screenshot ให้ 2 อันครับ อิอิ
                          Attached Files

Comment

K20A

Comment

Originally posted by prae View Post
                              อิจฉาๆๆๆ

รอก่อนๆๆๆ
                              คงไม่ได้เล่นแล้วม้างงง การ์ดจอไม่ได้สักที อิอิ

Comment

เรายังเล่น คาบอน อยู่เลยง่ะ555+ ตอนนี้ดิปอยู่ฮุบเขากากีนั้ง

Comment

Working...
                                X