Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลอง คิดดู ถ้า ATi จับ มือ กับ Nvidia จะเกิดอะไรขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลอง คิดดู ถ้า ATi จับ มือ กับ Nvidia จะเกิดอะไรขึ้น

ใน ความคิดของผมนะ ผมคิดว่ามันคงจะมีกาด ที่สมบูรณ์ แบบมากที่สุด แน่ๆ
    เนื่องจาก กาดจากทางค่าย ATi นั้นจะเน้นสีสวยสดงดงามอลังการประการตา(ยาวไปมั้งเนี้ย)
    ส่วน จากทางค่าย Nvidia นั้นจะเน้นความแรงเล่นเกมลื่นมากๆออกแนวลื่นหัวแตกกันไปเลย

ถ้า 2 ค่ายนี่จับมือกันจริงๆ ละก็ รับรอง กาดที่จะออกมาต้องมีความสมบูรญ์แบบ แน่นอนคับว่าไม๊

ผมกลัวจะฮั้วกัน ทำราคาแพงๆอ่ะจิ ผูกขาดอยู่เจ้าเดียวนิ

เหมือนAMDกับIntelอ่ะ ถ้าไม่แข่งกันก็ไม่พัฒนาหรอก แบบนี้ดีแล้ว

Comment

ครับ ก็จะได้ซื้อ 2 เครื่องแบบผมไงละ หิหิหิ

Comment

ATI เน้นรายละเอียด Nvi เน้นความแรง พอมารวมกันจุดลงตัวก็คือตรงกลางสรุป คือๆเดิม - -" อิอิ

Comment

เกิดการผูกขาดทางการค้า ซวยผู้บริโภค

Comment

มันก็ จิง อะเนอะ อย่า ซีเรียด เลยผมตั้งเล่นๆอ่ะคับ

Comment

รวมตัวกันเมื่อไหร่ ผู้บริโภคซวยครับ ผูกขาดเจ้าเดียว

Comment

เป็นไปได้ยากถึงยากมากครับ

Comment

เทคโนโลยี สำหรับผมไม่มีคำว่าสมบูรณ์แบบครับ มีแต่ สมบูรณ์ที่สุดในตอนนี้ เท่านั้นครับ อิอิ

Comment

ไม่ดีคับ ไม่ได้เถียงกัน อิอิ^^"

Comment

อยู่อย่างนี้ดีก่า
                      ให้เค้าแข่งกัน
                      รวมกันเด๋วมันรุมกินโต๊ะอีก พวกเราสิจะแย่

Comment

ได้ดูตาปริบๆ

Comment

เมื่อแต่งงานกันก็ต้องออกลูกออกหลาน

แล้วเมื่อลูกหลานทะเลาะกันก็จะแบ่งแยกออกเป็นหลายฝ่าย

แล้วก็จะเกิดการแตกแยก แข่งขันห้ำหั่นกัน จนกลายเป็นศึก 3 ก๊ก ของการ์ดจอไป

ปล. ผมคิดเล่นๆอย่าจริงจังนะครับ

Comment

ให้มันแข่งกันนั่นแหละดีแล้วก๊าบ มันจะได้คิดว่าต้องทำไงให้ขายให้ได้มากที่สุด สุดท้ายก็ต้องของดีและราคาถูก
                            เอิ๊กๆ เสร็จโก๋

Comment

ต้องมีการฮั้วกันแน่ๆครับผม แต่นั่นก็จะเป็น
                              AMD+ATi+nvidia ต่อกรกับ Intel ซึ่งงานนี้ Intel น่าจะต้องหนักใจหน่อย

Comment

Working...
                              X