Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดSpecให้หน่อยคร้าบ งบ30K+-2000(เพิ่มแว้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดSpecให้หน่อยคร้าบ งบ30K+-2000(เพิ่มแว้ว)

การใช้งาน:Windows Vista Ultimate เกมส์ความละเอียดสูง
    เอาของค่าย:Intel
    งบน่ะเหรอ:30000 เพราะว่าเก้บเงินเพิ่มแล้วว
    เน้นไปที่:แมนบอร์ดและการ์ดจอ ไม่เอาAsrockได้มะ

แค่กำหนดเสป็คมาให้ ผมจาไปหาราคามาเองน่ะ

Processorถ้าเป้นไปได้นะ:เอาIntel Core 2 Quad Q6600 ไปเลยย

พอละ ไปแล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าแล้วกัน Thank You Krub

ลืมบอกอะ เอาจอ เคส และทุกอย่าง ไม่เอาคีบอด เมาส์ ลำโพงน้า
    Last edited by thaiadsl00; 2 Jan 2008, 20:05:55.

ความต้องการ มีเกินเงินครับ เกมส์ โหด เอา CPU Q ก็ 10000 นึงไปแล้ว VGA อีก 10000

จอ LCD 7000 แล้วจะเหลือ งบ ซื้ออะไรบ้างแนะครับ

www.thanni.com เอาไปประมาณ ความต้องการของตัวเองออกมาเป็น ราคาก่อนครับ แล้วค่อยว่ากันครับ

Comment

อนาจจิตครับมาแล้วก็ได้ ทิ้งฟามเคลียดไว้ให้ สงสัยจะได้แค่ 6550 งานนี้ เอิ๊กๆ

Comment

Working...
      X