ช่วยด้วยTime Shift
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ช่วยด้วยTime Shift

OverclockZone Member nine8668's Avatar
    ม.หัวเฉียวบางนาตราดหรือลาดกระบัง

Default ช่วยด้วยTime Shift

ผมเล่นมาถึงตอนที่มันมีสะพานยกขึ้นยกลงได้แล้วข้างหน้ามีประตูเหล็กปิดอยู่
    มีมอไซค์อยู่ดว้ย1คันมันให้เรายกล้อขึ้นสะพานไปเลยหรอครับหรือว่าไปทางไหนต่อ
    ได้หรือต้องใช้มอไซค์ข้ามเหมือนด่านที่เป็นสะพานไม้ใครผ่านแล้วบอกหน่อยครับ

OverclockZone Member rsun's Avatar

คุ้นๆเหมือนว่าตรงนี้ต้องใช้ ความสามารถพิเศษ พวกหยุด สโล หรือย้อนกลับเนี่ยแหละ ผมก็จำไม่ค่อยจะได้ ลองดูครับ

DemonXIII
    Guest

ให้ใช้ความสามารถหยุดเวลา หรือสโลก็ได้ครับ

แล้วกดสวิต

แล้ววิ่งไปบนสะพาน

พอสะพานขึ้นสูง

ก็ขับมอไซข้ามประตูไปเลย

OverclockZone Member nine8668's Avatar
    ม.หัวเฉียวบางนาตราดหรือลาดกระบัง

Quote Originally Posted by DemonXIII View Post
    ให้ใช้ความสามารถหยุดเวลา หรือสโลก็ได้ครับ

แล้วกดสวิต

แล้ววิ่งไปบนสะพาน

พอสะพานขึ้นสูง

ก็ขับมอไซข้ามประตูไปเลย
    เย้..ผ่านได้แล้วครับขอบคุณครับ..แต่เจออีกด่านสุดโหดครับ..ด่านที่เราเข้าไป
    ในที่ใบพัดยักษ์มันหมุนเร็วๆที่อยู่ในห้องโถงห้องควบคุมอะ่ครับ
    พอกดปุ่มFตัวเราจะลอยขึ้นไปตกลงมาตายต้องหยุดเวลาหรือป่าวครับ
    แล้วเหยียบ..บนใบพัดเพื่อจะข้ามไปในช่องอุโมงใช่ป่าวครับ..ข้ามไม่ได้ตายตลอดอ่ะ

OverclockZone Member Mrshadow's Avatar

Quote Originally Posted by nine8668 View Post
    เย้..ผ่านได้แล้วครับขอบคุณครับ..แต่เจออีกด่านสุดโหดครับ..ด่านที่เราเข้าไป
    ในที่ใบพัดยักษ์มันหมุนเร็วๆที่อยู่ในห้องโถงห้องควบคุมอะ่ครับ
    พอกดปุ่มFตัวเราจะลอยขึ้นไปตกลงมาตายต้องหยุดเวลาหรือป่าวครับ
    แล้วเหยียบ..บนใบพัดเพื่อจะข้ามไปในช่องอุโมงใช่ป่าวครับ..ข้ามไม่ได้ตายตลอดอ่ะ
    ใช้ย้อนเวลาแล้วตัวจะลอยขึ้นข้างบน บังคับทิศทางดีๆล่ะ

Bookmarks

Bookmarks