Announcement

Collapse
No announcement yet.

notbook ที่ทุกๆคนอยากมีเก็บไว้เป็นของตนเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีไว้แล้วไม่ได้ใช้ ดีกว่า ต้องการจะใช้แล้วไม่มี

Comment

แนะนำเอา Celeron ราคาถูกดี และหาการ์ดจอแยก
      เพราะซีพียู สามารถ มาหาเปลี่ยนที่หลังได้ ถ้ามีเงิน
      ยกเว้นว่าถ้ามีงบแยะก็ซื้อที่เดียว แบบแรงๆไปเลยครับ เอาซีพียู X7900เลยครับ
      ใส่แรม4กิ๊กเลย เพราะใส่2กิ๊ก เดียวก็ต้องมาเพิ่มแรมทีหลัง อีกอย่างเดี๋ยวนี้แรม1กิ๊ก ขายมือ2 ขายไม่ออก

Comment

มีไม่มีก็ได้ ส่วนใหญ่ผมไม่ได้ใช้ ตอนนั้นไปสมัครเน็ต รร เค้าให้ฟรีมาตัวนึง แต่ไม่ได้ใช้ ยังเก็บอยู่ในกรุอยูเลย

Comment

A8T ของผมถ้าแซะกล้องแล้วร้านแถมแรม 1gb ให้ ผมก็ยอมแซะแล้วล่ะฮะ

หุๆๆ

Comment

มีไม่มีก็ได้ ของผมก็ไม่มีกล้อง

Comment

Working...
            X