Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ห้อ Forsa มันดีป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยี่ห้อ Forsa มันดีป่ะครับ

การ์ดจอยี่ห้อ Forsa มันดีป่ะครับ เห้นมันถูกดี ไช้ ชิพของ เอ็นวีเดี่ย ช่วยชี้แนะทีครับ

ก็ดีครับ ประกัน LT ด้วย

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      ก็ดีครับ ประกัน LT ด้วย
      LT life time เลยหรอ

Comment

ใช้ดีครับ หลานผมใช้อยู่

Comment

เหงพี่ที่ทำงานเค้าใช้มาหลายปีแระ์GF6200 เสียไปเคลมได้ตัวใหม่มาอีก
          (สงสัยซื้อทีเดียวอยู่ทั้งชาติเยย) ว่าจะเล่นอยู่เหมียนกัน

Comment

พึ่งเคยเห็นการ์ดจอ ประกัน LT ดีจัง

Comment

ผมใช้ FORSA 6200A มะมีปัญหา งับ อิอิ

Comment

LT แต่ถ้าเลิกสายการผลิตเขาก็ไม่ให้เคลมครับ
                ----------------------------------
                เดี๋ยวนี้เลิกสายการผลิตไวซะด้วยซิครับ บางทีผมคิดว่าประกัน 3 ปียังน่าจะดีกว่า

Comment

forsa นี่ประกัน advice ป่าวหว่า

Comment

Originally posted by guru View Post
                    LT แต่ถ้าเลิกสายการผลิตเขาก็ไม่ให้เคลมครับ
                    ----------------------------------
                    เดี๋ยวนี้เลิกสายการผลิตไวซะด้วยซิครับ บางทีผมคิดว่าประกัน 3 ปียังน่าจะดีกว่า
                    อ้าว เสียแล้วได้เพิ่มตังค์ ได้ของใหม่ ดีออก เหมือนเอาไป Turn เลย อิอิ แต่ เสียตอนไม่มีตังค์นี่สิ ซีดแน่ๆ

Comment

ประกัน สหวิริยา เก่าไปป่าวเนี่ย

Comment

Working...
                      X