Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการ ตัด-เจาะ ตัวเคสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการ ตัด-เจาะ ตัวเคสครับ

รบกวนหน่อนนะครับ
    คือต้องการจะแต่งเคสโดยการตัดใส่พัดลมเพิ่ม เลยมาขอคำแนะนำเหล่านี้หน่อยครับ
    1. การเจาะ-ตัด เคสเหล็กนี้ควรใช้อุปกรณ์อะไรครับ
    2. ในกรณีที่ผมไม่สะดวกในการทำเอง ควรจะเอาเคสที่จะเจาะนี้ไปให้ร้านประเภทใดทำให้ครับ

ขอบคุณครับ

2. ในกรณีที่ผมไม่สะดวกในการทำเอง ควรจะเอาเคสที่จะเจาะนี้ไปให้ร้านประเภทใดทำให้ครับ

ร้านตัดเหล็ก ก็ได้ครับ

Comment

ร้านตัดเหล็ก หรือร้าน ทำมุ้งลวด ครับ อุปกรณ์ ครบครัน ถูกหน่อยก็ 50 บาท หรือ 100 บาท ต่อการตัด

Comment

จิ๊กซอ ครับ

Comment

โอ...ขอบคุณครับ
          เอ...ร้านตัดเหล็กนี้รวมไปถึงพวกโรงกลึงด้วยรึเปล่าครับ? ยังงงๆกับร้านตัดเหล็ แหะๆๆ

Comment

ร้านเลยครับ ได้งานเนียนกว่าตัดเอง แต่ตัดเอง ภูมิใจครับ แต่งานไม่เนียน

Comment

ถ้าเป็นฝาเคสที่เป็นเหล้ก ก้น่าจะไปให้ที่ร้านทำการตัดให้นะครับ เพราะอุปกรณ์และเครื่องมือจะครบครันกว่าครับ โดยเราจะต้องออกแบบไปให้เค้าเลยครับ เพื่อความสะดวกครับ

Comment

Working...
              X