Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer ปกติ DeadPixel เคลมได้อะครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer ปกติ DeadPixel เคลมได้อะครับ ^^

Acer ปกติ DeadPixel มีกี่จุถดถึงเคลมได้อะครับ ^^ ( Aspire 4520G )
    ถามผู้รู้นิด นะ
    Last edited by TWK.; 2 Jan 2008, 22:14:26.

เท่าที่จำได้ จุดที่4

Comment

Originally posted by pattrick View Post
      เท่าที่จำได้ จุดที่4
      หึหึหึ 2 จุดละ ใกล้ได้เวลาแล้วอะ ^^"

Comment

จิ้มจอเข้าไว้ครับ เดี๋ยวได้มีเพิ่มแน่ อิๆ

Comment

อ่าน่ะ

Comment

เช็ดจอเป็นวงๆไว้ครับ

เดี๋ยวมันก็เป็นเอง

ฮาๆ

ของผมเครมไปแล้ว

แต่ไม่ใช่ Dead Pixel นะครับ

เป็นคล้ายกะฝุ่นอะไรซักอย่าง

เป็นจุด แต่เป็นจุดมึดๆ

มันเพิ่งเข้าไปอยู่ใน Panel อ่ะครับ

เค้าเปลี่ยนมาให้ทั้งฝาเลยครับ

ใหม่วิ๊งๆ

Comment

เอาใจช่วยให้ครบ 4 เร็วๆนะครับ
              อิอิ

Comment

Working...
              X