Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ P35 ของ MSI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ P35 ของ MSI ครับ

ใครมี Mainboard ของ MSI P35 อยากได้จังเลยครับ ถ้าทางพี่ ๆ MSI ให้คงดีไม่ใช่น้อยเลยครับ เพราะ ที่นี่หาของยากง่า (มือสองนะครับ ไม่อยากได้ของไหม่ ใครเบื่ออยากไปเล่น X38 ก็ขอหน่อยนะครับ) ไม่รีบ ไม่รีบครับ ไม่อยากได้ยี่ห้ออื่นครับ ตอนนี้ใช้ MSI P965 Neo อยู่ครับ ก็สบายดี อยากได้ประมาณรุ่นนี้นะครับ เพราะว่า ผมไม่ได้ Overclock นะครับ ไม่เอาอะไรเลยครับ แค่บอร์ดเป็นพอครับ

เดียวจะลองดูให้นะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะทำได้เหรอเปล่า

บอร์ด MSI P965 Neo ประกัน คอม7 ใช่มะครับ

ถ้าใช้ก็อาจจะมีปัญหานะครับ

Comment

advice นะครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่ได้ไปเดินดูของเท่าไหร่นะครับ

Comment

ขออภัยโฟสซ้ำครับ
        Last edited by dnet; 3 Jan 2008, 13:26:43. Reason: ขออภัยโฟสซ้ำครับ

Comment

Originally posted by dnet View Post
          advice นะครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่ได้ไปเดินดูของเท่าไหร่นะครับ
          ประกัน Advice เลยเหรอครับ (วอย)

ไม่แน่ใจว่าทาง Advice สั่งบอร์ดเข้ามาเองหรือเปล่า

Comment

หิหิ แจกผมด้วย

Comment

ต้องขอกลับบ้านไปดูก่อนนะครับ เพราะ ของอยู่ที่บ้านครับ แต่่ว่าผมเก็บตัวนี้ไว้ใช้นะครับ ไม่ขอแลกครับ ผมแค่อยากได้ไว้รอราคา Q6600 ลงมานะครับ ผมนิยมเปิดนาน ๆ นะครับ เลยไม่อยากได้อุปกรณ์เสริมอะไรเลยนะครับ ส่วนมากเจอแต่พวกอุปกรณ์เสริม เห็น MSI ไม่มีอุปกรณ์เสริมก็เลยชอบนะครับ

แบบว่าค่อย ๆ ไปเราไม่รีบนะครับ เพราะ ตอนนี้ยังไม่ได้ใช้งานเต็มที่ครับ แต่ก็หาไปเรื่อย ๆ นะครับ หุ หุ
              Last edited by dnet; 3 Jan 2008, 14:02:52. Reason: ...

Comment

Originally posted by dnet View Post
                ต้องขอกลับบ้านไปดูก่อนนะครับ เพราะ ของอยู่ที่บ้านครับ แต่่ว่าผมเก็บตัวนี้ไว้ใช้นะครับ ไม่ขอแลกครับ ผมแค่อยากได้ไว้รอราคา Q6600 ลงมานะครับ ผมนิยมเปิดนาน ๆ นะครับ เลยไม่อยากได้อุปกรณ์เสริมอะไรเลยนะครับ ส่วนมากเจอแต่พวกอุปกรณ์เสริม เห็น MSI ไม่มีอุปกรณ์เสริมก็เลยชอบนะครับ

แบบว่าค่อย ๆ ไปเราไม่รีบนะครับ เพราะ ตอนนี้ยังไม่ได้ใช้งานเต็มที่ครับ แต่ก็หาไปเรื่อย ๆ นะครับ หุ หุ
                ครับผม รับแซบครับ

Comment

Working...
                X