Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะการ์ดจอ AGP ฮ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะการ์ดจอ AGP ฮ่ะ

คือว่าคอมที่บ้านเป็น Hi end เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ตอนนี้กะว่าจะอัพการ์ดจอซะหน่อยเพราะเล่นเกมใหม่ๆ ไม่ได้เลย กะจะลองหาซื้อการ์ด AGP ที่แรงสุด ในงบ 5000 นะ เล็งไว้คือ 7600GS AGP ไม่รู้ว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้ว

3พันกว่าเองครับ

Comment

ไม่ค่อยคุ้มนะ ถ้าUpก็รอทีเดียวทั้งหมด ไปไกลกว่า

Comment

ถ้างบขนาดนี้ แนะนำให้ไปสอย 1950Pro มาเลยครับ เล่นได้ทุกเกมส์เลย กลาง-สูงมาก ปรับได้เลยตามใจ

แต่ถ้าจะเอา 7600GS ก็แค่ 35xx เหลือตังกินหนมอีก

จขกท.อารมณ์เดียวกับผมเลยนะเนี่ย เหอะๆๆ

ตอนนี้ผมก็ใช้ Galaxy 7600GS อยู่ @535/1550 การ์ดบ้าอะไรดันได้ไกลจริงๆ ^_^

Comment

Working...
        X