Announcement

Collapse
No announcement yet.

UpDate เรื่อยๆครับ {+++ Onitsuka Tiger มือ1-2 ของแท้ 100% +++} ราคาถูกๆๆ By....AiiJoe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• <๏> ขายคอนโด IDEO ลาดพร้าวซอย5 <๏> 1Bed
                            ฿3,100,000
                            IDEO Ladprao Soi.5
                            ๏ คอนโด : IDEO ลาดพร้าวซอย5 ติดถนนลาดพร้าว
                            มีสระว่ายน้ำ+ฟิตเนสที่ชั้น5 / ห้องอ่านหนังสือ-ห้องสำหรับเด็ก /
                            สวนหน้าคอนโด / ที่จอดรถ4ชั้น
                            ๏ ทำเล : 400 เมตรจากรถไฟฟ้าใต้ดินพหลโยธิน ( เดิน5นาที )
                            : ใกล้ Central ลาดพร้าว, Union Mall , Big C
                            : ธนาคารไทยพาณิชย์ , ธนาคารกสิกรไทย ,
                            ไปรษณีย์ไทย, ปั้มน้ำมัน esso (อยู่ฝั่งตรงข้ามคอนโด)
                            ๏ แหล่งของกิน : JIRUFU Sushi ( ข้างคอนโด) , ร้านข้าวต้มแป๊ะเม้ง
                            ,ก๋วยเตี๋ยวต้มยำ,แหล่งของกินซอย1(เดินลัดจากซอย3ได้)
                            .............................................................
                            ๏ ห้อง : (1 Bedroom) 1ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น
                            ชั้น16 ขนาดพื้นที่ 33.02 ตารางเมตร
                            ระเบียงเป็นแบบ Double Glass ห้องทางทิศเหนือ
                            ไม่ร้อนแดดเช้า-เย็น ลมโกรก ไม่block วิว ( วิวฝั่งตึกช้าง )
                            ไม่หันหน้าฝั่งถนนหมดปัญหาเสียงรบกวนเวลารถวิ่ง,
                            ไม่ติดลิฟท์, ไม่ติดห้องขยะ ไม่ติดบันไดหนีไฟ
                            ราคาขาย : 3.1 ล้าน
                            .............................................................
                            พิเศษ ราคานี้รวม
                            1.ค่าธรรมเนียมการโอน
                            2.ค่าส่วนกลางถึงสิ้นปี 60
                            3.เครื่องปรับอากาศ2ตัว
                            4.เครื่องทำน้ำอุ่น
                            5.เครื่องกรองน้ำ
                            6.โซฟา เฟอร์นิเจอร์ลอยตัว ? Built-in
                            สนใจ inbox หรือ Line
                            Line id : aiijoe
                            TEL : 095-474-2424
                            Last edited by AiiJoe; 5 Sep 2017, 15:29:17.

Comment

• ๏ ๏ ๏ ๏ ขอปล่อย Onitsuka Tiger สวยๆเท่ห์ๆ 13 คู่นะครับ ๏ ๏ ๏ ๏
                              .
                              .
                              ใครสนใจสอบถามได้ครับ
                              ขอดูรูปเพิ่มเติม Line หรือ Inbox มาก็ได้ครับ
                              " ลดได้ลด ขายได้ขายครับ "
                              .
                              .
                              +++ Update 18/07/2017 +++
                              .
                              .
                              Inbox สะดวกสุดนะครับ
                              โจ้ครับ
                              .
                              .
                              .
                              1.Onitsuka Tiger Mexico66
                              (Size 9US/42.5EUR/27CM)สี Black/Light Blue
                              โอนิซึกะ เม็กซิโก66 รุ่นพิเศษสวยๆมาแล้วครับ
                              จุดเด่นของรุ่นนี้คือ เป็นหนังทั้งคู่นะครับ ไม่มีส่วนผสมของหนังกลับ
                              เพราะฉะนั้นเวลาเลอะจะทำความสะอาดง่ายมากครับ
                              ตัวรองเท้าเป็นสีดำนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีฟ้า
                              พื้นด้านในรองเท้าก็เป็นสีฟ้า พื้นด้านนอกคลิบด้วยสีขาว
                              พิเศษสุดๆบนลายคาดสีฟ้าจะออกแบบมาคล้ายๆหนังงูครับ
                              เรียกได้ว่าเป็นสีที่สวยเท่ห์ดุมากๆครับ
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90%เลยครับ ถือว่าโอเคเลย
                              พื้นรองเท้าสึกน้อยมากๆนะครับ ดูจากรูปได้เลยครับ
                              ใครไซด์นี้ชอบสีเข้มๆดุๆจัดกันไปด่วนๆนะคร้าบบบ
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 2,200 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              2.Onitsuka Tiger Mexico66 Slip-on
                              (Size 8US/41.5EUR/26CM) Gray/Brich-Navy
                              โอนิซึกะไทเกอร์
                              เม็กซิโก66 สลิปออนรุ่นพิเศษสีสวยๆเลย
                              หลายคนถามกันมาเยอะสำหรับรุ่นนี้นะครับ ตอนนี้มาแล้วครับ
                              ตัวรองเท้าจะเป็นแบบไม่มีเชือกนะครับ สวมใส่ง่ายๆเลย
                              เบาสบายเท้าไม่ต้องเสียเวลามานั่งผูกเชือกครับ
                              ตัวรองเท้าแบบผ้าสีเทา คาดด้วยหนังกลับสีครีมตัดกับสีกรม
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% เลยนะครับ ใหม่เลยทีเดียว
                              พื้นสึกไปน้อยมากเลยครับ จะมีรอยเปื้อนนิดนึงตรงลายคาดสีครีม
                              ดูจากรูปได้เลยนะครับ แต่สภาพโยรวมถือว่าโอเคมากๆจริง
                              ใครเท้าไซด์นี้จัดกันไปด่วนๆนะครับ สลิปออนนานๆได้มาทีครับ
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 2,200 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              3.Onitsuka Tiger Nippon made Ultimate trainner
                              (Size 42.5EUR/9US/27cm)Gray/Yellow***rare item
                              โอนิซึกะไทเกอร์ อัลติเมทเทรนเนอร์นิปปอนเมด
                              ของหายากเกรดพรีเมี่ยมมาแล้วครับ คู่นี้หนังจิงโจ้นิ่มๆเลยนะครับ
                              ตัวรองเท้า made in japan จากแดนปลาดิบแท้ๆเลย
                              ราคามือ1ตามช๊อปคู่เป็นหมื่นบาทครับ แถมสีนี้ไม่มีวางขายแล้ว
                              ทรงรุ่นนี้สวยมากนะครับ ดาราใส่กันเยอะ ไม่ว่าจะเป็นหนุ่ม กรรชัย
                              คุณบอย ท่าพระจันทร์ ก็ใส่รุ่นนี้ทั้งนั้นนะครับ เท่ห์ๆกันทั้งนั้น
                              ตัวรองเท้าเป็นสีเทาตัดกับลายเส้นสีเหลืองครับ สวยลงตัวมากๆ
                              สภาพรองเท้าเซอร์ๆเลยครับคู่นี้ มีร่องรายจาการใช้งานตามรูปเลย
                              อาจจะดูเซอร์ๆนิดนึงนะครับ แต่ก็เป็นธรรมดาของรุ่นนี้นะครับ
                              รุ่นนี้พื้นด้านในถอดออกมาได้นะครับ เลขประจำคู่นี้คือ 1007
                              สีนี้ถือเป็นอีกสีหนึ่งที่นักสะสมนิยมตามหากันอยู่นะครับ
                              (คู่นี้ตรงไซด์นะครับเหมาะกับคนเท้าไซด์ 9US / 27cm)
                              ตำหนิของคู่นี้คือ ตรงขอบรองเท้าจะมีรอยสีแดงๆอยู่
                              ดูจากรูปได้เลยครับ ในส่วนของหนังกลับลงwaxใสเคลือบไว้นะครับ
                              ใครตามหารุ่นนี้สีนี้อยู่ เจอเนื้อคู่แล้วก็รีบจัดกันไปด่วนๆเลยนะครับ
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 2,300 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              4.Onitsuka Tiger Runspark v.2
                              (Size 42.5EUR/9US/27cm)สีโดมพลอย
                              โอนิซึกะไทเกอร์ รันสปารค์ เบาๆเลยครับคู่นี้
                              คู่นี้เป็น Version2 ของรุ่นรันสปร์าค สวยๆเลย
                              จุดเด่นของรุ่นนี้คือความเบานะครับ เบาสบายเท้า
                              คู่นี้เหมาะกับคนใส่ Mexico66 ไซด์ 9-9.5US นะครับ
                              สีนี้คลาสสิคมากๆเลยครับ ตัวรองเท้าเป็นสีขาวอมครีม
                              คาดด้วยลายหนังแท้สีน้ำเงินเข้มตัดสีแดงครับ ตรงโลโก้ Tiger
                              เป็นสีแดงตัดกับป้ายสีขาวครับ ลงตัวเป็นที่สุด
                              รองเท้าจะออกเป็นนทรงแบนๆนะครับ
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% นะครับ พื้นสึกน้อยครับคู่นี้
                              ตำหนิรองเท้าจะมีลอยถลอกตรงส่วนของหนังกลับ
                              ด้านในรองเท้าด้านขวานะครับ ดูตามรูปสุดท้ายได้เลย
                              แต่ทำสปามาเรียบร้อยแล้ว ใครไม่ซีเรียสจัดด่วนนะครับ
                              สภาพโดยรวมถือว่าโอเคเลยครับ ใส่กันได้
                              ของดีดีไม่ได้มีมาบ่อยๆครับ อย่าลังเลครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              5.Onitsuka Tiger Mexico66
                              (Size 9US/42.5EUR/27CM)สีBrich/Brick
                              โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 สีสวยๆใส่ง่ายๆมาแล้วครับ
                              ตัวรองเท้าเป็นสีครีมนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีส้มอิฐครับ
                              คู่นี้เป็นพื้นแบบใหม่ครับ หนึบเกาะถนนแน่นอน
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% ครับ มีตำหนิจากการใช้งานเล็กน้อย
                              สีนี้ใส่ง่ายจริงๆ กางเกงขาสั้นขายาวได้หมดครับ
                              คู่นี้ปล่าอยกันไปถูกๆแล้วกันนะครับ ใส่ได้จัดเลยครับ
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,990 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .

6.Onitsuka Tiger Mexico66 Baja
                              (Size 4.5US/37EUR/23CM)สีโดมพลอย
                              โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 รุ่นบาจา สีคลาสสิคเลยครับ
                              คู่นี้พื้นเป็นแบบรุ่นใหม่นะครับ หนึบมาก
                              ตัวรองเท้าเป็นสีขาวครับ ลายคาดจะเป็นสีน้ำเงินเข้มอมม่วง
                              (ถ่ายรูปออกมาไม่ค่อยเห็นเป็นสีม่วงนะครับ )
                              ตัดกับสีแดงครับ โลโก้ Tiger ลิ้นหลังเป็นสีแดงสวยๆเลย
                              สภาพรองเท้าประมาณ90%ครับ
                              ใครไม่ชอบผูกเชือกรองเท้า คู่นีเหมาะที่สุดครับ
                              นานๆจะมีไซส์เล็กแบบนี้มาทีนะครับ ถูกๆเลยครับคู่นี้
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,700 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              7.Onitsuka Tiger Injector dx
                              (Size 5US/37.5EUR/24CM) สี White/Black
                              รุ่นสุดเทพอินเจคเตอร์ มาอีกแล้วครับ
                              คราวนี้มาเป็นไซด์เล็กเอาใจสาวๆกันบ้างนะครับ
                              ตัวรองเท้าเป็นสีขาวนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีดำตัด สีสุดคลาสสิคครับ
                              เรื่องความหายากไม่ต้องพูดถึงครับ เลิกผลิตไปแล้วรุ่นนี้
                              แต่เป็นรุ่นที่นักสะสมยังนิยมตามหากันนะครับ
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% ครับ รุ่นนี้ใส่แล้วนุ่มๆเท้าเลยนะครับ
                              แถมเวลาใส่รุ่นนี้จะทำให้เท้าดูออกมาเรียวด้วยอีกครับ ใครเท้าไซส์นี้
                              อย่าลังเลใจให้เสียเวลาครับ จัดกันไปด่วนๆนะครับ ของดีนานๆมาทีครับ
                              แล้วยิ่งเป็นไซด์ผู้หญิงแบบนี้ด้วยแล้ว อาจจะหาไม่ได้อีกแล้วครับ
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 2,300 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .

8.Onitsuka Tiger Mexico66 Limited Edition
                              (Size 6.5US/39.5EUR/25CM) สี Premium Gold
                              มากันอีกคู่ครับแต่รอบนี้เป็นไซด์ของสาวๆกันบ้างนะครับ
                              โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 รุ่นลิมิเต็ดสีทองสวยกลมกล่อม
                              รุ่นนี้จะแตกต่างกับรุ่นที่ขายอยู่ใน shop ตอนนี้นะครับ
                              คู่นี้ผลิตเมื่อปี 2015 ครับ พื้นด้านในรองเท้าจะเป็นสีดำ
                              มีลายสกรีนทอง Mexico66 อยู่ด้านในครับ ลิมิเต็ดสุดๆกันไปเลย
                              สภาพรองเท้าคู่นี้ประมาณ 92% ครับ สภาพโดยรวมถือว่าดีเลย
                              อาจจะมีร่องรอบจากการใช้งานนิดหน่อย ดูตามรูปได้เลยครับ
                              สาวๆท่านใดไซด์ใส่นี้ได้ไม่ควรพลาดด้วนประการทั้งปวง
                              ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,900 + EMS ฟรีครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              9.Onitsuka Tiger Mexico66 Upgrade
                              ( Size 39EUR/6US/24.5cm) White/Grey
                              โอนิซึกะรุ่นสวยๆหายากมาอีกหนึ่งคู่แล้วนะครับ
                              เม็กซิโก66 อัพเกรด รุ่นนี้จะพิเศษกว่ารุ่นเม็กซิโกทั่วไปนะครับ
                              เรียกว่าเป็นลูกครึ่งระหว่างรุ่นลอวต้ากับรุ่นเม็กซิโกก็ได้ครับ
                              ตัวรองเท้าเป็นสีขาวนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีเทาพร้อมเล่นเงาสีเงิน
                              รูรอยเชือกจะพิเศษเป็นห่วงตาไก่แบบรุ่นลอวต้า
                              รวมไปถึงลิ้นด้านหลังโลโก้ Tiger เป็นแบบปัก
                              แถมพื้นในรองเท้าเป็นฟองน้ำนุ่มเท้ามากเลยครับ
                              ที่สำคัญรองเท้าไม่มีส่วนผสมของหนังกลับ
                              ทำให้การดูแลรักษาง่ายมากนะครับ
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% ครับ พื้นแทบไม่สึกเลย
                              อาจจะมีร่องรอยจากการใช้งานตามรูปเลยครับ
                              ของดีดีหายากแบบนี้ไม่ควรพลาดจริงๆครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              10.Onitsuka Tiger Colorado 85
                              (Size 42.5EUR/9US/27cm)สีGrey/Red
                              โอนิซึกะไทเกอร์ โคโรราโด้ 85 จะเอาไปใส่กับ Jogger
                              หรือใส่กางเกงยีนส์พับขาก็เท่ห์สุดๆเลยครับ
                              รุ่นนี้พื้นหนาครับ เดินสบายเท้าแน่นอน
                              ลวดลายคู่นี้ถือว่าสวยมากครับ ตัวรองเท้าเป็นสีเทาอ่อน
                              คาดด้วยลายกราฟฟิกสีเทารวมไปถึงเกราะด้านหลัง
                              ที่ทำออกมาคล้ายๆหนังงูครับ ตรงขอบรองเท้าเล่นสีแดง
                              สวยลงตัวสุดๆเลยคู่นี้ พื้นรองเท้าด้านในถอดได้นะครับ
                              สภาพรองเท้าประมาณ 90% เลยครับ
                              นานๆมาทีนะครับรุ่นนี้ ใส่ได้จัดด่วนน
                              .
                              .
                              .
                              .
                              .ใครสนใจสอบถามได้ครับ
                              ขอดูรูปเพิ่มเติม Line หรือ Inbox มาก็ได้ครับ
                              " ลดได้ลด ขายได้ขายครับ "
                              .
                              .
                              โจ้ครับ
                              .
                              .
                              .
                              .
                              .
                              .
                              Last edited by AiiJoe; 1 Sep 2017, 15:28:57.

Comment

• Up

Comment

Working...
                                X