Announcement

Collapse
No announcement yet.

UpDate เรื่อยๆครับ {+++ Onitsuka Tiger มือ1-2 ของแท้ 100% +++} ราคาถูกๆๆ By....AiiJoe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] UpDate เรื่อยๆครับ {+++ Onitsuka Tiger มือ1-2 ของแท้ 100% +++} ราคาถูกๆๆ By....AiiJoe

ขออนุญาต ย้ายกระทู้ขายเสือมือสองของ AiiJoe Shop มาลงขายในกระทู้นี้แทนนะครับ
    เพราะว่าช่วงนี้ได้ของมาหลายรุ่นครับ แล้วหัวข้อกระทู้เดิมก็เปลี่ยนไม่ได้ เลยขอย้ายมาเป็นกระทู้นี้แทนนะครับ
    ขอบคุณเพื่อนเสือที่เคยอุดหนุนทุกท่านนะครับ ถ้าสนใจคู่ไหนก็ลองสอบถามเข้ามาได้ครับ
    คู่ไหนลดได้ลด ขายได้ขายครับ ... สัญญา ว่าจะหาเสือมือสอง สภาพดีราคาถูกมาลงเรื่อยๆนะครับ
    ขอบคุณจากใจจริงครับ ...
    AiiJoe Shop

ฝากกด Like !!! Fan Page กันด้วยนะคร้าบบบ

ขอบคุณน้องสต๊อปมากครับ

" แบ่งๆกันใส่ไปนะครับ เรื่องราคาคุยกันได้ครับ "

+++Update++ 29 March 2021+++

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยมาดันกระทู้นะครับ Update เรื่อยๆครับ
    บางคู่ก็มีการปรับราคาลงนะครับ ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

★ Onitsuka Tiger Mexico66 Deluxe Nippon Made
    (Size 42.5EUR/9US/27cm)made in japan
    Onitsuka Tiger Nippon made มือ2 ของแท้จากญี่ปุ่น
    รุ่น Mexico66 Deluxe ราคามือ1 ก็เหยียบๆหมื่นครับคู่นี้
    ขายตามสภาพดิบๆนะครับ เอาไปโม หรือเอาไปขายต่อก็คุ้มแน่นอน

ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 600 บาท + EMS90ครับ

=======================================

" ส่วนนี้เป็นรองเท้าแบรนด์อื่นๆนะครับ "

★ Adidas Supercourt home of classic collection
    (Size 42eur/26. 5cm)เท้า42-42.5 ใส่ได้นะครับ
    ขอปล่อยรองเท้าหายากคู่นึงนะครับ
    กล่องป้ายครบ ซื้อมา 4,000
    ปล่อยแค่ 1,800 บาท นัดรับได้ครับ
    มีใบเสร็จกล่องป้ายครบครับ
    Adidas Supercourt home of classic collection
    (Size 42eur/26. 5cm)เท้า42-42.5 ใส่ได้นะครับ
    คู่นี้เป็นคอลเลคชั่นคลาสสิคของอดิดาสครับ
    เป็นหนังแท้ทั้งคู่ ยางตรงขอบรองเท้า
    จะทำให้ออกมาเป็นสีออกเหลืองๆดูคลาสสิค
    ใส่ไปประมาณ2ครั้ง​ สภาพใหม่มากๆ
    ราคาป้าย​ 4,000 บาท
    (คู่นี้​ Oversize ครับ​เท้า​26.5-27.0 ใส่ได้สบายๆ)

ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,800 + EMS 100 บาทครับ

★ NIKE LUNARSOLO RUNNING
    (Size US9/EUR42.5/27.0CM)
    องเท้าวิ่ง-รองเท้าออกกำลังกาย
    Nike Lunarsolo รุ่นนี้น้ำหนักเบามากครับ
    ใส่วิ่งใส่ในยิมสบายๆเลยครับคู่นี้
    พื้นรองเท้าเป็นโฟมนิ่มๆครับ รองรับน้ำหนักดี
    สภาพ90% ใหม่ๆเลยครับคู่นี้ กล่องครบ
    ราคาป้าย 3,800 บาทนะครับ

ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,200 + EMS 100 บาทครับ

=======================================

+168+168+168+168+168+168+168+168+

สนใจติดต่อ

โจ้ครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by AiiJoe; 20 Jan 2023, 13:46:09.

น้องสต๊อปช่วยกวักเรียกลูกค้าหน่อยนะจ๊ะ
    Last edited by AiiJoe; 6 Nov 2013, 20:44:49.

Comment

ภาพสินค้าบางส่วนที่ขายไปแล้วครับ

กดเพื่อดูรูปที่ปุ่มด้านล่างได้เลยครับ !!!
      Last edited by AiiJoe; 6 Nov 2013, 20:44:07.

Comment

แหล่มๆ ครับ

Comment

+

Comment

แวะมาช่วยขายเหมือนเดิมครับ...^^

Comment

Comment

Originally posted by diofforpay View Post
                แหล่มๆ ครับ
                Originally posted by AutXCore View Post
                +
                Originally posted by sax_kung View Post
                แวะมาช่วยขายเหมือนเดิมครับ...^^
                Originally posted by Diffuser. View Post

ขอบคุณมากคร้าบบบ ^__________^

Comment

dun d

Comment

++BUMPBUMPBUMP++

Comment

Comment

ดันนนไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

Comment

up+++++++

Comment

Originally posted by diofforpay View Post
                            dun d
                            Originally posted by hidarkalon View Post
                            ++BUMPBUMPBUMP++
                            Originally posted by sax_kung View Post
                            Originally posted by boom27711 View Post
                            ดันนนไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
                            THX ค้าบบบบบบบบบบ

Comment

ดันหน่อยครับ ^___^

Comment

Working...
                              X