Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติหากของกำลังจะหมดประกัน คุณจะทำอะไร ระหว่างเคลมเพื่อได้ตัวใหม่ กับใช้ตัวเดิมต่อไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอิ๊กๆ เคลมเลยหรอท่าน [ To แผนก เคลม ] อิอิ กล่องแบบนี้เขียนบ่อย

เคลมไม่ได้ของใหม่ครับ แค่เอาของท่านไปซ่อมให้แล้วส่งคืน

Comment

ถ้าใครทำให้พัง เสีย เพื่อจะเอาไปแครม ผมว่าคนประเภทนั้น เป็นคน ขี้โกง เอารัดเอาเปรียบ ไม่น่าคบหา ครับ

ส่วนผม ปล่อยไปเรื่อยๆจะเป็นไงก็ขั่งมัน ถือซะว่าเราได้ใช้งานมันมาคุ้มแล้ว

Comment

ถูก ปลูกฝัง ให้ไปเคลม เอาของไหม่ มา ตั้งแต่ เด้กๆ เลย ครับ

รวมถึง ของให้ อย่างอื่น ด้วย

Comment

Working...
        X