overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 35

Thread: ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

O-Man
    Guest

Angry ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ

ผมถูกลบจากสมาชิกภาพ หาชื่อตัวเองไม่เจอ หายจ้อยไปเลย

ล็อกอินก็ไม่ได้

ถ้าเป็นโดยเจตนา ก็กรุณาบอกนะครับ จะได้บ๊ายบาย

ขอเหตุผลด้วยครับท่าน เวบมาสเตอร์ (เจ้านายแห่งเวบไซต์)

OverclockZone Member spin 9's Avatar

เว็บบอร์ดใหม่ ต้องสมัครสมาชิกใหม่นะครับ
    ไม่สามารถใช้ username และ password จากเว็บบอร์ดเดิมได้ครับ
    ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขั้นตอนการสมัครสมาชิกอย่างละเอียด

Mac Addict User tassapon's Avatar

ถ้าเป็นบอร์ดใหม่อันนี้ ต้องสมัครใหม่อ่ะครับ แต่ถ้าเป็นตั้งแต่บอร์ดเก่า ก็ไม่รู้ละครับ

ผู้มาเยือน
    Guest

Default - -.

ผมก็ล็อคอินไม่ได้ครับ สรุปต้องสมัครใหม่เปล่าเนี้ย

สมัค ใหม่หมด ครับ

เนื่องจาก บรอด์เก่า ไม่สามารถ นำมาใช้ได้ จึงต้องสมัคใหม่ครับ

ขนาด โมดู ยังกลายเป็น คน ธรรมดา เลยครับ ^^
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~

OverclockZone Member

สมัครแล้ว ก็ยืนยันตัวเองจากเมล์ที่สมัครครับ มันจะส่งไปทาง mail ที่สมัครไว้ครับ

OverclockZone Member โอชิน's Avatar
    OCZ พ่อค้าหน้าเลือด

หายหมด ทุกท่าน เลยครับ

O-Man
    Guest

Exclamation เข้าใจ

อืมม์ กำ

เข้าใจละ สมัครใหม่หมดเลย

เออ เออ แล้วเราก็ต้องเริ่มนับหนึ่งกันอะนะ

OverclockZone Member Monk82's Avatar

สมัครใหม่หมดเลยครับท่านครับ

O-Man
    Guest

Angry

เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............

OverclockZone Member spin 9's Avatar

Quote Originally Posted by O-Man View Post
    เข้าใจความหมายของคำว่า **database** แล้วอะครับ (มีไว้ทำ?)

เฮ้อ.............
    database... มีครับ
    แต่ขอถือโอกาสในการเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ในการ"จัดระเบียบสมาชิก"
    เนื่องจากเว็บบอร์ดเดิมมีความ"มั่ว"ของสมาชิกค่อนข้างมากครับ
    ทั้งนี้ เพื่อความสงบสุขของสังคมแห่งนี้ต่อไปในอนาคตนะครับ

หวังว่าคงเข้าใจและขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งครับ

OverclockZone Member เก้าเลี้ยว's Avatar

โหะโหะ

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

ขอมูลในDatabaseของเวปบอร์ดเก่าไม่สามารถมาใช้กับอันใหม่ได้นิคับ มันต้องแก้อีกเยอะจึงใช้งานได้

แล้วบอร์ดใหม่เป็น vbulletin(ใช่ป่าวหว่า) เป็นบอร์ดสำเร็จรูป มี DB แถมมาให้ด้วย ทำให้ไม่สามารถก็อปของเก่ามาได้

OverclockZone Member loogaodteam's Avatar

ดีจัง

O-Man
    Guest

Talking

โทษทีครับท่าน พอดีพึ่งโผล่มาก็มึนเลย มันพลิกปฐพีจริงๆ ครับ

แถวบ้านผมก็ติดสัญญานเตือนภัย แผ่นดินไหว ซึนามิ หมดแล้วนะครับ

เลยไม่คิดว่าจะฉุกละหุกขนาดนี้

ขอพระอภัยมณี ศรีสุวรรณ จันทร์สุดา ......

เราได้ทำการเร่งเปิดใช้งานก่อนกำหนดครับ
    ขออภัยในความไม่สะดวกจริงๆ

งานนี้ชิงเปิดก่อนสุวรรณภูมิครับ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

น่าจะdumpมาให้หน่อย อิอิ

OverclockZone Member O-Man's Avatar

Talking กลับมาแล้ววว..........

งมมะงาหราหาทางจนเจอ

กลับมาแล้ววว..............

Everybody I'm HHHHOOOMMMeee.................

ขอไปนอนก่อนละกัน บ๊าย.....

OverclockZone Member Juk63's Avatar
    ภูเก็ต (นนทบุรี)

ทำสีด้วยเลยสิครับ บอร์ดแบบนี้ สีสมาชิก

OverclockZone Member gamemaker's Avatar

สมัครก็สมัคร - -"

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks