Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครู้วิธี (ดอเด็ก)ดัดแผ่น อะคลิก มังอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไฟ น้องไฟ ใช้เตารีดก็ได้ หรือ มีไฟพ่นแก๊ส ป่ะล่ะ นั้นล่ะ ไฟเท่านั้นที่จะทำให้มันละลาย อ่อนตัวลง

Comment

วางเข้าฉาก เอาไดร์เป่า( ไดร์สำหรับอคีลิก) เป่าอัดอย่าจี้มาก จะเปลี่ยนสีเเละไหม้ เเต่ตามร้านป้ายเห็นเค้าใช้ เเถบความร้อนเเล้วเอาแผ่นวางร้อนำแบดตัวได้ก็ กดเข้ามุมเลย

Comment

ตัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

-*- ยากจิง

Comment

อืม นึกไม่ออกว่าจะออกมา(สวย)ได้ยังไง-*-

Comment

จับ งอๆๆๆ ให้ได้รูปแบบตามต้องการ ง่ายนิดเดียวครับ

จับงัดกับขาโต๊ะไว้คืนนึง เช้ามา ขอยังไงก็ยังอยู่อย่างนั้นครับ ^_^

Comment

งงกับคำถามเหมือนกัน ถ้าจะดัดนะครับ ถ้ามีเครื่องเป่าลมร้อนของ Hako ก็ได้ ไม่แน่แน่ใจว่าไดเป่าผมใช้ได้มั้ย
                แต่แนะนำให้ใช้เครื่องเป่าลมร้อน จะให้เป็นเป็นก็ทาบกับฉากที่ต้องการค่อยๆเป่าค่อยๆดัด สวยครับ ชัว

Comment

แล้วแผ่นอคิลิกซื้อที่ไหนอ่ะงับหายากมะแล้วราคาเท่าไหร่

Comment

Working...
                  X