Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้คอมยกชุด งบไม่เกิน 15000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้คอมยกชุด งบไม่เกิน 15000 ครับ

เอายกชุดเลยครับเออไม่เอาลำโพงครับพวกเมาท์คีย์บอร์ดจอเอาหมดครับเพื่อนเค้าเน้น เขียนโปรแกรมกับเล่นเกมส์ออนไลท์เป็นส่วนใหญ่แต่ถ้าสามารถเล่นเกมใหม่ๆแบบปรับต่ำๆได้บ้างก็ดีครับ
    อีกข้อครับมาอัพเดท อยากได้ 2 สเปกครับ ของ intel1 AMD1 ครับ

ป.ล. เครื่องใหม่นะครับ อิอิ พอดีถามอีกห้องแล้วไม่ได้คำตอบเลยอะครับเลยมาถามห้องนี้ดีกว่าอิอิ
    ***ขอบคุณมากนะครับ***
Working...
X