Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพื่อนอีกแล้ว เคร่านี้ช่วยตอบหน่อย ของสั้นๆก็ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเพื่อนอีกแล้ว เคร่านี้ช่วยตอบหน่อย ของสั้นๆก็ดี

ถามเพื่อนอีกแล้ว cpuที่เพื่อนซื้อของใหม่ฝาcpuมันมีตำนิหรือเปล่าครับ พอดีผมซื้อมาใหม่e4600 ฝามันมีตำนิเหมือนไม่ใช้ของใหม่เลย ไอ้เราก็รีบซื้อไม่ได้ถามประกันอะไร เปิดดู เว้น..ประกันแอดไวซ์

มีสมองที่ดีก็เหมือนทักษะทุกอย่างในโลกที่เรียนรู้ได้ แต่จะเก่งหรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับการฝึกฝน ถ้าเราดูแลและฝึกฝนสมองให้ดี คุณภาพชีวิตก็จะดีตาม.....คมจัง

Comment

ถ้าตอนซื้อใส่กล่องแพ็คมาอย่างดีไม่น่ามีปัญหานี่ครับ

Comment

ใช้ได้ ก็ไม่มีปัญหาหรอกคับ ไม่ว่าประกันไร

แต่พอขายมือสอง ราคาอาจตกนิสสส นึง

Comment

กระทู้นี่ม่วงๆเนาะ พี่ข้างบน2คนทำม่วง

Comment

^^^^ขอบคุณครับ
            ไม่ใช้ไรครับ เห็นมันเหมือนเคยผ่านการใช้งานแล้ว เราก็อยากได้แบบสภาพใหม่ ก็เลยลองสอบถามท่านที่ซื้อใหม่มันเหมือนผมหรือเปล่า จะได้โทรไปอัดผู้จัดการใหญ่มันเล่นๆ

Comment

Working...
            X