Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเรื่องแรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเรื่องแรมหน่อยครับ

แบบ 2*2 = 4Gb กับ

แบบ 1*4 = 4Gb เล่นไหนดีกว่ากันหรอครับ

ถ้ามีตังจ่ายอีกนิด เอา 2x2 ครับ

Comment

2*2 ครับ อีกเสียงครับ แต่ไม่รู้ว่า 1GB*4 กับ 2GB*2 เวลา Clock แบบไหนง่ายกว่ากัน

เห็น G - Skill PK ราคา 2*2GB 6800 ครับ

Comment

2 แถว OC ดีกว่า 4 ครับ

Comment

แต่ ram 2 Gb ราคาพอดูเหมือนกันนะ

Comment

ROX 667 2G แถวละ 1650 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ROX 667 2G แถวละ 1650 ครับ

หาซื้อได้ที่ไหนงับแรมROXเนี่ย

Comment

ผมซื้อที่ เสรีครับ จะให้ดีโทรถามที่ COM 7 แล้วถามว่า ที่ใหนมีสต๊อกอยู่ครับ

Comment

คร๊าบขอบคุงคร๊าบ

Comment

Working...
                  X