Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอนเฟิมได้บ้างครับว่า E8xxx จะมามกรานี้ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครคอนเฟิมได้บ้างครับว่า E8xxx จะมามกรานี้ ?

45nm เค้าประกาศเลื่อนเพราะมันมีบั๊กอะไรซักอย่างตามกระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=138202
    แต่ไม่รู้ตัวนี้จะโดนไปด้วยรึเปล่า
    ใครพอจะคอนเฟิมได้บ้างครับ รอมานานแล้ว ถ้าเลื่อนอีกก็คงไม่รอแล้วอะ
    Last edited by gamersoul; 3 Jan 2008, 21:19:39.

มาดัน รอ E8400 เหมือนกัน จะรอมะไหวแล้วเดือนนี้จะไปสอย E6750 ถ้าไม่มา

Comment

เห็นมันบอกจะวางขายเดือนนี้ ใช่ปะครับ ถ้ามีคนหิ้วมาขายก็ไวครับ ถ้ารอเข้ามาขายอย่างเป็นทางการก็ อีอ นาน ครับ
      กว่าความเจริยญจะกระจายมาเมืองไทย...

Comment

คือถ้ามันขายมกราจริงและไม่เลื่อนก็น่าจะมีผลเทสตามเวปชื่อดังออกมาแล้วน่ะครับ แต่นี่ยังมะเห็นซักเจ้าอะ

Comment

คุ้นๆว่า เคยมีคนวิเคราะห์ว่า
          มันยังไม่ออก...เพราะ CPU ตัวใหม่ ของAMD ยังไม่เหนือกว่าของ CUP ตัวปัจจุบัน(เก่า?) ของ INTEL
          ดังนั้น INTEL จึงยังไม่มีความจำเป็นต้องรีบขายของใหม่ ในเมื่อขายของเก่ายังได้ราคาดีอยู่..ขายของเก่ากินก็
          ยังเหนือกว่า AMD ขายของใหม่กิน

Comment

Working...
          X