Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gs เข้าไทยเมื่อไหล่ พอทราบกันมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gs เข้าไทยเมื่อไหล่ พอทราบกันมะคับ

เทียบความแรงกับราคาเป็นยังไงบ้างอะคับ ผู้รู้ช่วยตอบที ขอบคุณคับ

ดานนน

Comment

ยังไม่เห็นราคา พูดยากครับ คิดว่าน่าจะประมาณ 5-6000 ครับ คุ้มนะ ผมว่าใช้จอ 17 นิ้วนี่น่าจะปรับได้สุดเกือบทุกเเกมส์นะครับ

Comment

น่าจะอีกซักพักละครับ

Comment

แรง

Comment

มันจะมาฆ่าพี่อีกมั๊ยอ่ะ ไอ้น้องคนเนี้ย...คริคริ!!!

Comment

Originally posted by tuo.wee View Post
              มันจะมาฆ่าพี่อีกมั๊ยอ่ะ ไอ้น้องคนเนี้ย...คริคริ!!!
              ดูจากสเปคแล้วไม่น่าจะฆ่าได้ครับ มันมาแทนที่ 8600GTS

Comment

ท่านหัวเกียร์จบแล้วเว้ยยยยยย!!! เอ้าชนนนนน

Comment

อย่าว่าแต่มนุษย์เลย การ์ดจอก้ยังฆ่ากันเอง (ก้เพราะมนุษย์ทำ์อีกนั่นแหละ มนุษย์ร้ายกาจ) กร้ากกกกก

Comment

Working...
                  X