Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระยะ***งจากชุมสาย 4000 เมตรนี่ ตามทฤษฎีแล้วจะรองรับ ADSL ที่ความเร็วเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม true ***ง 4 กิโล ใช้ได้ 2 เมกเต็มคับ มากกว่านั้นยังไม่ได้ลองคับ แต่ที่ดูจากเว็บมันบอกว่าผมได้เต็มๆๆ 5 เมกคับ

Comment

หุหุ แล้วถ้าบ้านผให่งไกลความเจริญ ซัก 11 ก.ม. ล่ะ มันจะวิ่งมาถึงมั้ยนะ

Comment

ลองเอาไปดู
        Attached Files

Comment

4 กิโล 1M ถ้า "ตามทฤษฎี" ใช้ได้แน่ๆครับ

แต่คู่สาย + ชุมสาย tot บ้านเรานี่ อาจจะการันตีได้ 512 เท่านั้น เหอๆ = ='

Comment

ของผม ***ง 460 เมตร ยังโดนหลอกว่าใช้ได้แต่ 256k เลย

ต้องตามเรื่องตั้งนานกว่าจะได้มากกว่านั้น

Comment

บ้านผม เน็ตใช้ได้ สูงสุดแค่ 512 นี่ขนาดมันอัพให้แล้วนะ จาก 512 เป็น 1.5 งงกับมันมาก ***งกับบ้านพี่อีกหลัง ไปประมาณ เกือบ 500 เมตร พี่เค้าวิ่งเต็มของผม 512 เท่าเดิม แต่จ่าย ราคา 1.5 จะบ้าตาย
              Last edited by gogmagog; 25 Feb 2008, 21:09:18.

Comment

Working...
              X