Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash Drive 512MB พื้นที่หายไป เหลือ 2MB แก้ไขยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash Drive 512MB พื้นที่หายไป เหลือ 2MB แก้ไขยังไงครับ

Flash Drive 512MB Trek-mini (USB 2.0)
    ตอนแรกเปิดมามันมีเหมือนซอฟท์แวร์ให้ใส่พาสเวิร์ด
    แล้วก็แบ่งพาร์ทิชั่นน่ะครับ พอคลิกๆไปผมว่ามันน่ารำคาญ
    เลยฟอร์แมททิ้งซะ FAT ปกติ ปรากฎว่าเหลือ 2 เมก ครับ
    ทำทุกวิธีแล้วไม่กลับมาอีกเลย
    ตอนนี้กำลังเซง แก้ไงยังไงดีครับ
    รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับ

5555+ ยังกะ drive A:

แปลกดีแฮะ ทำไงหายก็ไม่รู้เหมือนกาน อิอิ มะเคยเป็น

Comment

โดนย้อมแมว ป่ะครับ

Comment

ต้องใช้ s/w ของมัน format ป่าวคับ..

Comment

S/W ของมันหายวับไปแล้วครับ กำลังกลุ้มเลย
          เฮ้อ ไม่น่าซ่า
          ยังรอคำตอบอยู่นะครับ ท่านที่ทราบช่วยแถลงการณ์ที

Comment

ลอง low format ดูสิครับ

Comment

ลบ พาทิชั้นแล้วครีเอท ใหม่ครับ

Comment

Working...
              X