Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ450วัตต์ไม่เต็มพอไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ450วัตต์ไม่เต็มพอไหมคับ

cpu E6750
    VGA XFX 8800 GT
    board P35-DS3P
    RAM 2048/800
    HDD 320 Gb 1 ลูก
    DVD RW
    ประมาณเนี่ยพอไหมคับ ไฟจากเพาเวอร์ซัพไพ

ถ้า ไม่พอ 550 วัตต์ไม่เต็มจะพอไหมคับ เพราะว่า ผมงบหมด ถามหน่อยคับ

โหลดไฟ PSU นานๆ ตอนเล่นเกมส์ อาจจะไม่ใหว อะครับ แกว่งมากๆ มีดับ
    boot เปิดเล่นปกติได้ แต่ full load System ทั้งหมดไม่ใหว อะ (เทส 3D เล่นเกมส์ อะ)
    450W เต็มๆ มีย้อๆ แพงๆ หน่อยกันเหนียว

Comment

หา 500 WATT Liberty ก็ได้ครับ

Comment

500 watt liberty จ่ายไฟเต็มวัตต์ป่าวคับ... แย้วราคาเท่าไร คับบบ..

Comment

450w แท้ก็เอาอยู่ครับ สบายๆ เหลือด้วย

Comment

หา PSU 460W.แท้ ก็เหลือเฟือแล้ว หรือเพิ่มอีกนิด 500W. เผื่ออยากจะยัดอะไรเพิ่มอีก

Comment

Working...
            X