Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อกรองอากาศที่ไหนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อกรองอากาศที่ไหนอะครับ

อยากรู้ว่าจะไปซื้อกรองอากาศสำหรับคอมได้ที่ไหนมั่งอะครับ แล้วมันราคาประมาณเท่าไหร่อะ อยากได้ แล้วมันช่วยลดฝุ่นได้เยอะมั๊ยอะ

ชั้นไหนก็ไม่รู พันทิพ แต่ เจได tk ก็น่าจะมีครับ อันไย่ผมซื้อมา 150 บาท
    ลดฝุ่นได้ไนระดับนึงครับ(แต่มันก็ไปเข้าที่อื่น)
    แต่ลมที่ดูดจากพัดลมมันเบาลง เพราะเหมือนมีไรไปขวางทางลมครับ

Comment

ม่ายรู้รอท่านอื่น เพราะม่ายเคยใส่ ใส่แล้วลมไม่แรง

Comment

ผมเป็นอีกคนที่ไม่ใช้ แต่ผมไปซื้อเครื่องเป่าครับ เป่าแล้วสะอาดเหมือนใหม่ทุกอย่าง

Comment

กรองเเอร์3M เเปะเข้าไป

Comment

Originally posted by Basskyline View Post
            ผมเป็นอีกคนที่ไม่ใช้ แต่ผมไปซื้อเครื่องเป่าครับ เป่าแล้วสะอาดเหมือนใหม่ทุกอย่าง
            ซื้อมาเท่าไหร่อะครับเครื่องเป่า ซื้อได้ที่ไหนอะ

Comment

Blower ที่ โลตัส 399
              350W 15000 RPM

แต่ถ้า เอา ถูกๆ ลองไปเดินคลองถมดูคับ

ปล. เวลาเป่า ระวัง พัดลมต่างๆ ในเคสนะคับ เอา ไม้ ไปดันมันไว้ไม่ให้หมุน ก็ได้ ถ้าหมุนเร็วเกินเดิน ลูกปืนมันพัง

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                X