Announcement

Collapse
No announcement yet.

clock การด์จอ ทำงัยอ่ะคัฟ ... ช่วยบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• clock การด์จอ ทำงัยอ่ะคัฟ ... ช่วยบอกที

clock การด์จอ ทำงัยอ่ะคัฟ ... ช่วยบอกที

ผมเด็กใหม่ คัฟ อยากรุ้ว่า Clock การด์จอ ทำงัย อ่ะคัฟ
    ปัจจุบันไช้ spark 7300 GT อยุ่อ่ะคัฟ
    อยาก clock มากๆๆ คัฟ ท่าน เเต่ ทำไม่ เปน ... เหอๆๆๆๆ

ก็ใช้โปร Riva iTune อะครับ
    วิธีทำ หน้าเว็บ ก้มีอยู๋อ่ะครับหาดู คล๊อกง่ายสุดเเล้วหน้าจออ่ะ
    โหะๆๆ

Comment

riva tuner

Comment

riva อีกคน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295
          ตามนี้ครับ

Comment

cool bits น่าลองกว่านะ ไป search ดูในกูกล้วยนะ

Comment

เออ ตามข้างบนครับ

Comment

ขอบคุณ งัฟ ..... รักทุกคนเลย อิอิ

Comment

เด็กใหม่เหมือนกัน กะลังตามเก็บข้อมูล

Comment

7300 ก็ลากในตัวมันเองเลย ถ้าใส่โปรเเกรมครบนะ ดูที่Performance>GPU setting

Comment

"Coolbits" ระวังค่าที่ใส่ด้วยครับ บางรุ่นที่ใส่ผิดค่าจะลากได้บางโหมด

Comment

Working...
                      X