มีใคร ใช้ Spark 8500 GT Xtreme เล่น cabalแล้วเป็นแบบผมบ้าง
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: มีใคร ใช้ Spark 8500 GT Xtreme เล่น cabalแล้วเป็นแบบผมบ้าง

OverclockZone Member NoteyX's Avatar
    Michigan-บางนา-อ่อนนุช

Default มีใคร ใช้ Spark 8500 GT Xtreme เล่น cabalแล้วเป็นแบบผมบ้าง

เล่น cabal ไปสักพักภาพเละ อ่าคับ แล้วก็ ขึ้นจอฟ้าไปเลย !! แต่ เล่นเกมส์อื่นไม่เป็น NFS Pro
    FEARE HERO เกมส์อื่นๆ เล่นทั้งวันทั้งคืนมะเป็น ใช้ Driver ตัวใหม่ล่าสุดแล้วก็ยังเป็นอยู่ โหลด
    Cabal มาลงใหม่แล้วก็เป็น อยู่ ลง Windows ใหม่แล้วก็ยังเป็นอยู่ ว่าจะเอาไปเครมได้ไหมเนี่ย
    หรือใครมีวิธีแก้ช่วยบอกทีคับ

OverclockZone Member bankxmen's Avatar
    เมเจอร์ รัชโยธิน - สะพานใหม่ - บิ๊กซีวงศสว่าง - ใต้ดิน บางซื่อ

ลองเข้าดูในกูเกิลนะครับ ต้องอัปเดมโปรแกรมอ่ะไรไม่รู้จำไม่ได้แระ
    ที่ร้านเคยเป็นเหมือนกัล

OverclockZone Member sak_zeal's Avatar
    อยุธยา แถวตลาด หัวรอ

bankxmen ระวัง Avatar ด้วยครับมันจะหกใส่หัวผมแล้วครับ

Bookmarks

Bookmarks