Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใคร ใช้ Spark 8500 GT Xtreme เล่น cabalแล้วเป็นแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใคร ใช้ Spark 8500 GT Xtreme เล่น cabalแล้วเป็นแบบผมบ้าง

เล่น cabal ไปสักพักภาพเละ อ่าคับ แล้วก็ ขึ้นจอฟ้าไปเลย !! แต่ เล่นเกมส์อื่นไม่เป็น NFS Pro
    FEARE HERO เกมส์อื่นๆ เล่นทั้งวันทั้งคืนมะเป็น ใช้ Driver ตัวใหม่ล่าสุดแล้วก็ยังเป็นอยู่ โหลด
    Cabal มาลงใหม่แล้วก็เป็น อยู่ ลง Windows ใหม่แล้วก็ยังเป็นอยู่ ว่าจะเอาไปเครมได้ไหมเนี่ย
    หรือใครมีวิธีแก้ช่วยบอกทีคับ

ลองเข้าดูในกูเกิลนะครับ ต้องอัปเดมโปรแกรมอ่ะไรไม่รู้จำไม่ได้แระ
    ที่ร้านเคยเป็นเหมือนกัล

Comment

bankxmen ระวัง Avatar ด้วยครับมันจะหกใส่หัวผมแล้วครับ

Comment

Working...
      X